Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bạn phải nói bạn ở đâu thì mọi người mới giúp ban được chứ.

Comment

• Có mấy cái hình . Up lên cho anh em tham khảo + lấy tinh thần DIY
      Post luôn mạch tăng lực cho anh em dễ nhìn. Vì mạch p2p nên em úp vào trong . Hè hè.. Xấu xa thì đậy lại mà .. phải không các bác.
      Không biết có ai làm amply mà dây dợ loằng ngoằng hơn thế này ko nhể
      Attached Files
      Last edited by nongdanfo; 05-03-2010, 13:44.
      Nhiễu điều phủ lấy giá gương
      Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• Cái mạch tạo ra tiếng siêu trầm đây. Mạch đơn giản + ít linh kiện nên dễ lắp ráp
        Attached Files

Comment

• Mời bác xem danh sách các IC khuyếch đại công suất âm tần có bán online trên web của Thiên Minh Electronic Solutions (TMe),

mục
          Danh mục Linh kiện > Other ICs > Audio IC Series link : http://www.tme.com.vn/Products.aspx?cateId=244

trong đó TDA7294:

Comment

• cái tụ input audio mầu vàng ở cái ảnh thứ 4 có khác ji cái tụ dầu input ở cái ảnh thứ 2 ko ah

Comment

• Nguyên văn bởi linhdt1121 Xem bài viết
              cái tụ input audio mầu vàng ở cái ảnh thứ 4 có khác ji cái tụ dầu input ở cái ảnh thứ 2 ko ah
              Mình nhặt được nó ở cửa hàng Sửa chữa điện tử, Thấy nó có chữ audio thì bê về. Hê hê.. Nó 2,2uF . Thấy lạ lạ thì chơi vào thôi. Tai trâu nên chẳng thấy khác gì ?? Mà cũng chỉ có 1 cái + ngại test thử nên cứ để đấy cho hoành tráng.

Comment

• úi trời, hì hì. vậy tụ Input ta nên dùng loại tụ dầu để cho âm thanh hay hơn hả mấy anh chị?

Comment

• pro ơi cho em xin cái nguồn của mạch TDA 7294 nối cầu đi. và hướng dẫn em nối dây cấp nguồn cái em chưa hiểu lắm nên ko dám mắc sợ 2 em đi về với tiên tổi thì tiếc lắm
                  bắt đầu từ con số 0 đích đến là con số 10.biết còn nhiều gian nan nhưng càng gian nan thì lại càng tiến gần đến thành công.

Comment

• mấy bạn này mầy mò ghê theo tôi các bạn thich láp giáp amly thì cứ rà chợ Hòa Bình mà mua mạch công suất các loại âm tần các loại về chỉ việc nối vào là nghe ok giá cả sẽ rẻ hơn so với các bạn lắp .

Comment

• Minh o vinh long ban nao biet cho ban chi minh voi

Comment

• Nói như bạn thì đâu phài là"mầy mò"!
                        "mầy mò" nó có cái thú của nó chứ bạn:d

Comment

• Nguyên văn bởi nongdanfo Xem bài viết
                          Có mấy cái hình . Up lên cho anh em tham khảo + lấy tinh thần DIY
                          Post luôn mạch tăng lực cho anh em dễ nhìn. Vì mạch p2p nên em úp vào trong . Hè hè.. Xấu xa thì đậy lại mà .. phải không các bác.
                          Không biết có ai làm amply mà dây dợ loằng ngoằng hơn thế này ko nhể
                          ái chà nhìn mạch của bác cũng rối rắm khiếp,hơn tơ vò, chúc mừng bác đã gia nhập vào gia đình spiderman mạng nhện, đảm bảo có chụp thế chứ chụp độ phân giải 10o mê ga pic xèo thì cũng ko ai nhìn ra dây nào với dây nào đâu he he chúc mừng nhé
                          Ốm bệnh vì điện tử
                          Nhẵn túi vì DIY
                          Muốn được chuyển nhà lên chợ trời
                          ĐT: 0975660533

Comment

• bạn ơi.bạn hãy post lên cho anh em cùng xem mạch cầu đi.mình cũng muốn xem nó thế nào

Comment

• mình cũng muốn mua TDA7294 lắm.nhưng ở nơi hoang vu hẻo lánh này thì ko có bán cả điện trở.mình sống ở nam ban(gần thành phố đà lạt đó.nhưng trên đà lạt mình đi mòn chân rồi.vẫn chả có con nào)

Comment

• Nguyên văn bởi thangba123 Xem bài viết
                                mình cũng muốn mua TDA7294 lắm.nhưng ở nơi hoang vu hẻo lánh này thì ko có bán cả điện trở.mình sống ở nam ban(gần thành phố đà lạt đó.nhưng trên đà lạt mình đi mòn chân rồi.vẫn chả có con nào)
                                Đà Lạt đây bạn ơi,khi naò lên ĐL mua linh kiện thì alô cho mình, mình chỉ chỗ cho...laị còn cà phẻ giao lưu nưã chứ..hehe

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X