Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi quocviet121 Xem bài viết
    em có cái nguồn +-28vac 8a chạy được tda ko bác em sợ nó nổ vì từ 28vac thành 40 vdc quá cao em sợi hàng của em là hàng nhật................................tảo mà

các bác em còn nhỏ lém các bác thông cảm chỉ em nha
    kiếm nguồng nhỏ hơn đi em. chết tda uổng phí
    .

Comment

• có cách nào hạ xuống ko bác hay em có cục 15vac 8a đượcko em sợ nguồn nhỏ nó kêu dở
      điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• Thì tháo ra quấn lại đi bạn. Tháo ra đo số vòng/vôn cuộn thứ cấp. Rồi nhân với 25 (Mình lấy 25VAC là chuẩn) suy ra số vòng cần quấn lại. Quá đơn giản phải không ạ

Comment

• Nguyên văn bởi thuong91 Xem bài viết
          Thì tháo ra quấn lại đi bạn. Tháo ra đo số vòng/vôn cuộn thứ cấp. Rồi nhân với 25 (Mình lấy 25VAC là chuẩn) suy ra số vòng cần quấn lại. Quá đơn giản phải không ạ
          thanks bác rất nhìu nhé nhưng em mới lớp 8 thôi nên chưa biết quấn chắc em chắt mót tiền đi mua cục mới quá nó rất nhìu nguồn đôi 28v đôi 15v rồi đơn 5v và 35v nữa chắc rắc rối lắm đây

Comment

thanks bác rất nhìu nhé nhưng em mới lớp 8 thôi nên chưa biết quấn chắc em chắt mót tiền đi mua cục mới quá nó rất nhìu nguồn đôi 28v đôi 15v rồi đơn 5v và 35v nữa chắc rắc rối lắm đây
            Bạn để 2 cái ng đó lại khi nào biết nhiều rồi đem ra dùng bây giờ kiếm nguồn khác dùng thôi bạn ạ

Comment

• 1 cục 18v-0-18v 8A bán có trăm nghìn thui bạn ơi, k đắt lắm đâu mà than dữ vậy ?
              .

Comment

• em sẽ dành dụm mua cục nguồn mà cỡ bao nhiêu vac thì đủ vậy bác 20 0 20 hay 25 025 hoặc 18 018
                thank các bác rất nhiều

Comment

em sẽ dành dụm mua cục nguồn mà cỡ bao nhiêu vac thì đủ vậy bác 20 0 20 hay 25 025 hoặc 18 018
                  thank các bác rất nhiều
                  Theo khuyến cáo nếu bạn chơi loa 4 ohm thì chơi 18-0-18 nếu chơi loa 8ohm thì từ 18 -> 27v đều OK cả

Comment

• Nguyên văn bởi langbam Xem bài viết
                    Theo khuyến cáo nếu bạn chơi loa 4 ohm thì chơi 18-0-18 nếu chơi loa 8ohm thì từ 18 -> 27v đều OK cả
                    Em dùng nguồn 22V-15A quật 4 em TDA liệu có được không bác !
                    Mà Bác Lang về NB chưa !! Về mua hộ em ít bột sắt đi !!! Bí lắm rồi =))

Comment

• Nguyên văn bởi thuong91 Xem bài viết
                      Em dùng nguồn 22V-15A quật 4 em TDA liệu có được không bác !
                      Mà Bác Lang về NB chưa !! Về mua hộ em ít bột sắt đi !!! Bí lắm rồi =))
                      chắc là được

Comment

• mình đang có vài ! mua của ve chai đã chế cháo lại lấy công suất của nó... dùng tda thì quá hay rồi

Comment

• em lắp rồi mà sao nghe nó dở với lại nó có dc ra loa rất lớn hơn 2,5 v lận bác giúp em với

Comment

• em lắp theo datasheet hay làm theo mạch nào?
                            Click image for larger version

Name:	untitled.JPG
Views:	1
Size:	74.3 KB
ID:	1374093
                            Last edited by cvhp; 31-01-2013, 23:14.
                            .

Comment

• em muốn làm mạch in cơ ptp nó rối lắm em làm con 2030 nó chạy một hồi rồi cháy lun

Comment

• em làm theo mạch này Click image for larger version

Name:	so do 7294.jpg
Views:	4
Size:	49.5 KB
ID:	1374109

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...