Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về IC TDA7294

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Đây là hình ảnh đi kèm.
    Cho hỏi ở Hà Nội mua được mấy con TDA7294 ở đâu bán?

Comment

Nguyên văn bởi tranbahung80 Xem bài viết
      Đây là hình ảnh đi kèm.
      Cho hỏi ở Hà Nội mua được mấy con TDA7294 ở đâu bán?
      Nhân tiện cho hỏi ở Nhật trao (TpHCM) hàng nào bán TDA7294, nếu cho được giá cả thì tốt. IC này có mấy loại (mới, cũ) mấy hãng sản xuất, chất lượng so sánh với nhau như thế nào.
      Cảm ơn các bác!

Comment

em chỉ thích bác vân post lên nhưng mạch nguyên lý hay, chứ ráp = IC thì chán như con dán

Comment

IC thích hợp với mạch công suất vừa và nhỏ, đủ để thưởng thức âm nhạc. còn muốn công suất lớn thì bắt buộc phải tăng áp và dòng cung cấp, muốn tăng công suất = hệ số KĐ beta thì không tránh được méo.

Comment

các anh ơi em vừa mới vào diễn đàn em muốn làm một cái loa cho máy tính cong suất ccỡ 100w ai có sơ đồ nguyên lý cho em với g7ỉu cho em : cukey123147@yahoo.com

Comment

chao a dinhvan,xin anh cho sơ đồ mạch nguồn cục đẩy mà các ban nhạc hay sủ dụng.(càng nhiều càng ít)
              thank you
              |

Comment

Anh Đình Văn ơi cho em hỏi :
                - Volume = ?K
                - Bass = ?K
                - Trees = ?K
                Anh có sẵn mạch in không em muốn mua về lắp ráp và nếu anh có thành phẩm luôn rồi thì giá thành là bao nhiêu? và cách thức thanh toán như thê nào?
                phamthanhhungdn@yahoo.com.vn
                ĐT:0905.103105
                YH!:phamthanhhung79
                Email:
                TP Đà Nẵng - kyxaoviet.com

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                  Giới thiệu một mạch công suất chạy TDA 7294
                  Mạch chạy nguồn +-30>35v Cho phép một cồng suất đỉnh nhạc ra tới 100w/CH
                  Bạn nên chọ trị số của mạch âm sắc cho chính xác để được âm thanh như mong muốn
                  Anh Van oi,em đang muốn thiết kế một máy thu thanh stereo với công suất 10W *2.Anh có thể giúp em được không?Nếu có thể anh share cho em mạch nguyên lý của nó nhe.EM cảm ơn

Comment

Lam con LA440 di ban

Con nay don gian, de lam, ban thu lam di.
                    Attached Files

Comment

Bac Van cho em hoi chut

em moi lap xong mach nay theo so do duoi, em moi mo nho ma sao no nong qua vay anh.
                      Attached Files

Comment

trời ơi cái miếng nhôm nhỏ tý vậy làm sao mà tỏa nhiệt kịp, bác làm ơn thay nhôm nhanh nhanh cho không khéo con TDA của bác thành TDA nướng đấy, miếng nhôm em dùng nhỏ nhất cũng có kích thước là 10 x 20 x 10 rồi tại con này nó tỏa nhiệt dữ lắm.

Comment

Cam on bac nhieu, nho bac chu ko con TDA cua em boc mui thom rui. Em moi gan them mach BT vao ma sao tieng phat ra van nho, bac co cao kien gi khong bao em voi...

Comment

lắp thêm tầng tiền khuyếch đại vào là to ngay chứ gì, cái schema em để ở đâu quên mất tiêu rồi, bác vào google gõ 4552 hay 4553 gì đó nó cho bác ngay một cái schema của con ic này.

Comment

nếu bác muốn nghiên cứu TDA 7294 em gửi bác trang này tha hồ nghiên cứu.
                              http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?t=327

Comment

Em thao may tinh nha em lay cuc tan nhiet lap cho no day, chay mat lanh luôn. hi`hi`. Nhưng em cam thay ko hop voi no lam, am trung cao rất tốt, nhưng am bass ko thuyết phục lắm.
                                Em định làm thử con LM3886 dây, bác có kinh nghiệm gì giúp em voi.
                                A`, bac cho em hoi luon, tụ nối tầng là sao bác, em dốt điện tử lắm. chỗ tụ em khoanh tròn trị số bao nhiêu vậy bác, chỉ em với.
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendinhvan Tìm hiểu thêm về nguyendinhvan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X