Thông báo

Collapse
No announcement yet.

may giat sanyo khong cap dien cho van cap nuoc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• may giat sanyo khong cap dien cho van cap nuoc

tui nhan con may sanyo 7k benh nhu sau:khi bat may may khong giat can long.chon che do nuoc song thi cung khong cap nuoc.da kiem tra den ok.nho a e ho tro nha,cam on nhieu

Kt xem triac cấp nước còn ko. điện trở kít cho triac còn ko và van cấp có còn hoat đông ko . rồi mới tính tiếp

Comment

triac cấp nước ok,điện trở cho triac ok,van cấp ok.khi khởi động nó chỉ chạy đèn chứ không giặt cân lồng

Comment

Mình cũng đang bị tình trạng này. Cũng đang hóng cao nhân

Comment

mình cũng đang mắc 1 con máy giặt sanyo bấm stat máy chạy cân lồng xong nước phọt ra rồi tịt ngay trong khi mọi chưc năng khác vẫn hoạt động mong các cao kiến cho giúp đỡ liệu tình trang này có phải tại ic nhớ ko nhỉ

Comment

Nguyên văn bởi yeuqua Xem bài viết
            mình cũng đang mắc 1 con máy giặt sanyo bấm stat máy chạy cân lồng xong nước phọt ra rồi tịt ngay trong khi mọi chưc năng khác vẫn hoạt động mong các cao kiến cho giúp đỡ liệu tình trang này có phải tại ic nhớ ko nhỉ
            Máy có nháy đèn hay báo lỗi gì không bác?
            Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
            Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
              Máy có nháy đèn hay báo lỗi gì không bác?
              máy vẫn cân lồng dèn chọn mức nước chạy bình thường đồng hồ vẫn dếm lùi tốt nói chung là mọi việc là bình thường chỉ có việc đó là cấp nước được 1 giây đầy duy nhất mà thôi đã thay triacvaf kiểm tra điện trở
              Last edited by yeuqua; 09-04-2014, 14:41.

Comment

thay thử ic đảo đi bác

Comment

ic đao la co phai con 4069 khong a

Comment

Về tác giả

Collapse

xentoc Tìm hiểu thêm về xentoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X