Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt TOSHIBA AW-8300s

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt TOSHIBA AW-8300s

Có bác nào có sơ đồ mạch điên của máy giặt Toshiba , model : AW-8300s hoặc tương đương thì cho mình xin với ,
    mà ở Hà nôi thì chỗ nào sửa mạch của máy giặt không ? các bác chỉ giúp em với

cảm ơn các bác nhiều.

Nguyên văn bởi giacmoquaxa Xem bài viết
    Có bác nào có sơ đồ mạch điên của máy giặt Toshiba , model : AW-8300s hoặc tương đương thì cho mình xin với ,

cảm ơn các bác nhiều.
    em nó giống thế này ạ .

các bác giúp em với
    Attached Files

Comment

Máy bị gì thế bác!?

Comment

Mình lam bảo hành cho toshiba ,sơ đồ không có , lấy đâu ai có được ,bạn lại trung tâm bảo hành tosiba tại hà nội gặp anh thảo 0982111166,đầy ủ linh kiện ,nếu không có bảo anh thảo bán cho 1 cái mới giá chỉ khoảng 1.000.000đồng còn mìn ở đaklak nên không giúp được gì .thông cảm
        |

Comment

mình có máy giật sanyo bị hỏng động cơ bạn nào biết chỗ nào sửa động cơ(thay bạc) hoặc bán đọng cơ mới (ở Hà nội hoặc Bắc ninh)chỉ cho mình với .xin cám ơn nhiều.Hoặc bạn nào chỉ cho mình cách sửa thì càng tốt .xin đa tạ.

Comment

Pà Kon nào biết cách reset lại máy giặt không chỉ tui với.
            Cái máy giặt nhà tui cứ bị hoài hà, giặt,xã thì ok nhưng vắt thì báo lỗi thế là nó stop lại không chịu làm việc nữa=> nước còn trong thùng giặt.
            Nhưng khi cho nó chạy chỉ chức năng vắt không thì chạy OK.
            Nghĩa là chạy từng chức năng một thì OK, nhưng cho nó chạy nguyên một quy trình của nó (chức năng=Giặt->Xã->[Xã Tràn]->Vắt) thì đến bước cuối cùng thì bị lỗi.
            Bác nào biết cách reset chỉ tui với, chứ tui gọi mấy ông bảo hành đến sữa (chỉ reset) khoảng 1 tháng sau là bị lại mặc dù cho máy chạy bình thường, không giặt đồ quá nhiều hay cho đồ nặng như là mền chẳ hạn.
            Cứu với.

Comment

lien he voi tram bao hanh SANYO o Ha NOi y

Comment

den 79F Ly Nam DE ma sua mach

Comment

benh nay la do Nuoc yeu,co the do be nuoc can hoac luoi loc ban bi bam can hoac nam xa ko kin lam cho nuoc van chay khi giat.

Comment

có bác nao biet sơ đồ đi dây cua kai loai may giat nay` không? em cung dang tim` nèk.

Comment

Nguyên văn bởi giacmoquaxa Xem bài viết

cảm ơn các bác nhiều.
                      Bác tả bệnh xem nào?
                      Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
                      Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nhà mình có máy loại này dùng bền lắm chưa hỏng nên cũng không tháo ra bao giờ cả

Comment

Chào ACE của DTVN .mình cũng có c0n boad máy giặt giống hệt của bác chủ thớt đang bị lỗi.bấm không lên gi cả.đèn led ko lên nhug mình kiểm tra điện nguồn vào và nguồn ra vẫn có.Điện 5v bên boad điều khiển vẫn có .mình thử thay con thạch anh rồi gần con chip vi xử lý rồi mà cũng ko dk.
                          con thạch anh cũ của nó là D556k6i mình tìm mà ko ra nen thay thử con 4 mhz và 8mhz cũng ko được .ace nào biết chỉ mình xem bị ở đâu dk ko?thank...

Comment

đây là ảnh của boad

Comment

vi điều khiển máy giặt chỉ sử dụng thạch anh 32,768 giống tivi.bạn kg nên thay khác tần số hoạt động của nó.còn led báo kg lên có hai vấn đề 1 là 5v của ic điêu khiển,2 là 12v cho ic dịch của phím + led .bạn đo lại đi nhé
                              song vi yeu dien tu

Comment

Về tác giả

Collapse

giacmoquaxa Tìm hiểu thêm về giacmoquaxa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X