Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• AE Ai có FW của tivi BENCO MODEL 21S94 ic tổng 8853 CPNG6EG1 ic nhớ 24C16 Cho mình xin với .Xin cảm ơn !

Comment

• Thử fw này xem BENCO 2193 ,8853 NHỚ 24C16
      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi quythanh1000 Xem bài viết
        Thử fw này xem BENCO 2193 ,8853 NHỚ 24C16
        Cảm ơn bạn ! Để minh thử xem !

Comment

• Mình có 1 tivi TCL DT-1427ARB chạy ic tổng 8823 24C08 có nguồn đầy đủ cắm điện vào nó chỉ chớp đèn đỏ 1 cái rồi im re nhưng có nguồn đầy đủ.Ae nào biết pan này xin giúp với.
          Email:

Comment

• nho ae tren dien dan sua gium minh dong ho cua son ca nay giong voi canifonia cam on nhieu
            Attached Files

Comment

• chào các bác . em mới nhận cái đầu đĩa califonia MIDI-88KA .mất hiển thị .em kiểm tra nguồn 3v, 1,8v dầy đủ. em nghi chết rôm . vậy có bác nào có rôm loại này cho em xin với , em đang cần gấp.em xin chân thành cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• xin chào các anh cung các bạn trong diễn đàn,các anh và các bạn có ai
                có fw của tivi TCL model 21M62S.ic nhớ 24C08,ic tổng 130SY33APTM1V01
                59H9 7JA01.Làm ơn giúp em với em xin chân thành cảm ơn
                các bạn và các anh nhiều.em đang rất cần gấp.xin thành thật cảm ơn!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi van_vuhp Xem bài viết
                  chào các bác . em mới nhận cái đầu đĩa califonia MIDI-88KA .mất hiển thị .em kiểm tra nguồn 3v, 1,8v dầy đủ. em nghi chết rôm . vậy có bác nào có rôm loại này cho em xin với , em đang cần gấp.em xin chân thành cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                  nguồn 3v3, 1v8 chứ_để mất thời gian, mình gửi thử 1 file_ cung cấp đủ thông tin file sẽ chính xác hơn: CALI 88KA 8202R.zip

MỸ THO - TIỀN GIANG
                  "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Nguyên văn bởi tien2011 Xem bài viết
                    nho ae tren dien dan sua gium minh dong ho cua son ca nay giong voi canifonia cam on nhieu
                    thử dùm mình led trước nha, xem có khác với file cũ hay không. cái này hơi khó vì cali 7led mà acnos chỉ có 6led
                    Attached Files
                    PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• Nguyên văn bởi tien2011 Xem bài viết
                      nho ae tren dien dan sua gium minh dong ho cua son ca nay giong voi canifonia cam on nhieu
                      Thử hộ mình nữa nha!không biết có giúp được bạn không đây hay lại uổng công bạn thử.
                      Attached Files
                      Telephone number : 098H882372
                      YM:

Comment

• em đang rất cần gấp mong anh em giúp đỡ,hôm nay em có nhận sữa tv TCL
                        model 21M62S.IC tổng 130SY33APTM1V01 59H9 7JA01,ic nhớ 24c16
                        pan chạy khoảng 4-5h đồng hồ là bi cúp nguồn.em nhgi4 là do ic nhớ bi lỗi,rất mong
                        được sự giúp đỡ từ các anh và các bạn.em xin thành thật cam ơn!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vo_tong2 Xem bài viết
                          em đang rất cần gấp mong anh em giúp đỡ,hôm nay em có nhận sữa tv TCL
                          model 21M62S.IC tổng 130SY33APTM1V01 59H9 7JA01,ic nhớ 24c16
                          pan chạy khoảng 4-5h đồng hồ là bi cúp nguồn.em nhgi4 là do ic nhớ bi lỗi,rất mong
                          được sự giúp đỡ từ các anh và các bạn.em xin thành thật cam ơn!!!!!!
                          tặng bạn thử nè
                          Attached Files
                          PHILONGDTM

Comment

• chào các bạn bạn nào có rom tivi samsung KS1A5339 chạy ic tổng TDA9381PS/N2/3/0556 không cho mình xin với cám ơn trước nha

Comment

• Nguyên văn bởi nguyennamc Xem bài viết
                              chào các bạn bạn nào có rom tivi samsung ks1a5339 chạy ic tổng tda9381ps/n2/3/0556 không cho mình xin với cám ơn trước nha
                              model này chưa gặp bao giờ, máy bị gì vậy bạn
                              PHILONGDTM

Comment

• em xin cảm ơn anh philongdtm rat nhiều,rất nhiều!!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X