Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thử giử fw ae thong cam
    Attached Files
    HỌC ANH EM HỌC HOÀI HỌC MÃI,,,,,,,,

Comment

• ACE ai có file máy LG 25Q2AG tổng TDA12011 Nhớ 24C16. Cho em xin với.
      Cảm ơn ACE nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi zodiacal001 Xem bài viết
        ACE ai có file máy LG 25Q2AG tổng TDA12011 Nhớ 24C16. Cho em xin với.
        Cảm ơn ACE nhiều!
        thử fw này xem sao.sao bác không cho luôn mấy số đuôi ic xử lý.sai chút ít mở sevirce chỉnh lại nhé
        Attached Files

DĐ:-
        Email:

Comment

• ai co file rom dia kentech kt2600c co bao mat cho minh xin cam on nhieu
          Last edited by nguyenminhph; 28-10-2013, 11:37.

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
            thử fw này xem sao.sao bác không cho luôn mấy số đuôi ic xử lý.sai chút ít mở sevirce chỉnh lại nhé
            Thank anh! file này ko đc, nạp vào méo gối tùm lum ko chỉnh đc, em kiếm đc file ok rồi, up lên cho ae nào cần.
            Attached Files

Comment

• xin hỏi các bác , bác nào có file rom TCL model29M41 cho em xin với, em cảm ơn các bác nhiều
              đi một ngày đàng học một sàng khôn

Comment

• [QUOTE=thanhhai1127;800267]
                Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết

mình chia sẻ thật tình mà bác ấy kêu mình nổ bác thấy có khó nghe k?bác này chẳng những học hỏi thêm nghề mà còn phải học luôn cách ăn nói...khó nghe quá
                trong điện tử tất cả các linh kiện đều có khả năng hư hỏng cả!có những linh kiện bị hư mà mình không ngờ tới được.khi phát hiện rồi thấy đơn giản nhưng không đơn giản chút nào.
                việc ae chia sẽ trên dđ là đều rất đáng quý.thể hiện sự đoàn kết giúp đỡ nhau,nhằm nâng cao ngành khoa học kỹ thuật điện tử này.nếu ae rất cần sự chia sẻ này thì đừng nói những lời khó nghe sẽ làm ae khó chịu.
                mình nghĩ là vậy có gì ae bỏ wa cho nhé./.

Comment

• [QUOTE=vantienbt;800996]
                  Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết

trong điện tử tất cả các linh kiện đều có khả năng hư hỏng cả!có những linh kiện bị hư mà mình không ngờ tới được.khi phát hiện rồi thấy đơn giản nhưng không đơn giản chút nào.
                  việc ae chia sẽ trên dđ là đều rất đáng quý.thể hiện sự đoàn kết giúp đỡ nhau,nhằm nâng cao ngành khoa học kỹ thuật điện tử này.nếu ae rất cần sự chia sẻ này thì đừng nói những lời khó nghe sẽ làm ae khó chịu.
                  mình nghĩ là vậy có gì ae bỏ wa cho nhé./.
                  Bác trích dẫn bài sao lại cho Em chui tọt vào trong khung ,,,Thế thì chết Em ,,,
                  Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi Joslong Xem bài viết
                    Cần giúp tv darling ctv21k16a chạy tổng la76810a vxl lc863328A - 51D0 nguồn chạy IC str G6553 còn tốt nhưng không chạy đã k/t thấy chân power (số 7) mức thấp làm mọi cách không chạy thay bằng lc863328A -5y29 máy chạy có cao áp rồi cúp ngay đã tạo lệnh giả ép cho máy chạy quét ngang và dọc(LA7840) có chạy ,nguồn không tụt(+B 110V).tôi đã tìm mạch bảo vệ nhưng không thấy (hình như máy này chỉ bảo vệ bên sơ cấp nguồn ) đã mò 2 ngày nay khách dục quá anh em nào đã găp xin cứu giúp cảm ơn nhiều
                    xong chưa mà không trả lời vậy huynh????
                    nếu cúp do khiển thì nguồn 5v vẫn có,nguồn 8v hoặc 12v cấp cho giải mã thì không có.
                    huynh xem gần khu vực nguồn 5v sẽ có 1 transistor đóng mở nguồn ví dụ như a1015, a1013.hoặc b764, b772
                    phải xác định đúng là transistor đóng mở nguồn.huynh chạm thẳn chân c và chân e của transistor đóng mở này lại. nếu máy cúp do bảo vệ thì rất hiệu wả đó./.

Comment

• [QUOTE=thuancoi1974;801006]
                      Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
                      Bác trích dẫn bài sao lại cho Em chui tọt vào trong khung ,,,Thế thì chết Em ,,,
                      khakha e trả lời cho bác thanhhai mà không biết sao kỳ wá hà. sory bác thuancoi nhé.hihihi./.máy nhiều không mà rãnh lên dđ vậy cao thủ./. mấy bữa nay e bị máy giật muốn điên rồi huynh ơi./.

Comment

• [QUOTE=thuancoi1974;801006]
                        khakha e trả lời cho bác thanhhai mà không biết sao kỳ wá hà. sory bác thuancoi nhé.hihihi./.máy nhiều không mà rãnh lên dđ vậy cao thủ./. mấy bữa nay e bị máy giật muốn điên rồi huynh ơi./.

Comment

• [QUOTE=vantienbt;801019]
                          Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết

Trích dẫn ->kích chuột vào chỗ cuối cùng của chữ QUOTE Là được ,,hì hì Mấy bữa nay nhiễm H5n1 rồi hay sao ấy
                          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi hoangvtiep Xem bài viết
                            xin hỏi các bác , bác nào có file rom TCL model29M41 cho em xin với, em cảm ơn các bác nhiều
                            chạy ic tổng là gì vậy huynh???????????????

Comment

• Nguyên văn bởi hoangvtiep Xem bài viết
                              xin hỏi các bác , bác nào có file rom TCL model29M41 cho em xin với, em cảm ơn các bác nhiều
                              chạy ic tổng là gì vậy huynh???????????????

Comment

• [QUOTE=thuancoi1974;801021]
                                Trích dẫn ->kích chuột vào chỗ cuối cùng của chữ QUOTE Là được ,,hì hì Mấy bữa nay nhiễm H5n1 rồi hay sao ấy
                                hình như là mạng bị sao ấy. bác trả lời cho e mà tên bác cũng nằm trong khung kìa,kỳ wá không hiểu nổi. thì e nhấp vào chữ reply with quocte. cảm ơn huynh.tivi trung quốc cũng giật e nữa nè .chút e đặt câu hỏi huynh giúp đỡ e nhe./.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X