Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nguyenhoang0 Xem bài viết
    e đã kiểm tra và thay hết linh kiện chân abl.thay cao áp thay tổng thay nhớ mà vẫn k được.vặn g2 cao lên thì mới có ảnh và nổi tia quét nguocj.mà vặn thấp xuông thì tối om mà bấm volum -+ thì vẫn có hiển thị.mà rút tín hiệu ra thì vẫn có phông xanh
    thay cao áp chưa

DĐ:-
    Email:

Comment

• Nguyên văn bởi phuongnhat Xem bài viết
      ]MÌNH có cái sony 32EX300 , cắm điện vào là cà 3 đèn báo ở mặt trước máy đều nhấp nháy cùng 1 lúc , và cứ nhấp nháy liên tục . MÌNH đoán là lỗi chương trình . ANH EM nào có file moden máy này hoặc biết bịnh xin giúp đỡ

ANH EM ,AI có file trên xin giúp đỡ
      LCD hả bác sao bác cho thông tin ngắn ngũn vậy biết cách nào giúp bác đây

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
        Tôi không giận ai hết bác à.Nếu ae hiểu nhau thì mình chia sẻ giúp đở nhau còn không hiểu nhau thì tôi im lặng là xong.Chuyện không ra gì tranh chấp chửi nhau làm mất vui với ae diễn đàn nên tôi không thích viết bài bên đó nửa(một câu nhịn chín câu lành)Tôi chưa từng chửi nhau với ai hết tại hôm đó quá bức xúc nhịn hoài không được nên tôi mới lên tiếng thôi,mà dù sao chuyện qua rồi thì cho nó qua luôn đi tôi củng không muốn nhắc tới.Dù bác là hai lúa thật hay giả danh thì trên diễn đàn tôi vẫn xem như ae một nhà thôi bác à.Đôi khi răng còn cắn phải môi mà con người chứ đâu phải Tiên Phật đâu mà hoàn hảo
        đúng là bác nói rất ok ,chuyện chẳng ra gì làm nóng lên rồi làm ae mất phải mất ko ,,thôi chuyện gì ko tốt cứ bỏ qua ,chủ yếu là ae hiểu nhau nhiều hơn là tốt rồi ,chúc bác vui vẻ ,và thành đạt trong công việc ,
        tâm nghĩ có phật ,ắc sẽ có ,và ngược lại

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          thay cao áp chưa
          e thay roi bac ak

Comment

• e có con tivi tàu.đầu tiên ảnh bị chia làm 4.e đã thay tông thay nhớ đã được.nhưng bây giờ em nó laij có một quệt tím bên phai màn hinh khoảng 10cm chạy từ trên xuông dưới.và e đẫ thay tỏng khác thay nhớ khác vẫn không dược.e đã thay cả cao ap.tét thử đèn khác nhưng vẫn thế.mong các bác chỉ bảo e với
            e xin cảm on!

Comment

e có con tivi tàu.đầu tiên ảnh bị chia làm 4.e đã thay tông thay nhớ đã được.nhưng bây giờ em nó laij có một quệt tím bên phai màn hinh khoảng 10cm chạy từ trên xuông dưới.và e đẫ thay tỏng khác thay nhớ khác vẫn không dược.e đã thay cả cao ap.tét thử đèn khác nhưng vẫn thế.mong các bác chỉ bảo e với
              e xin cảm on!
              Pan chia hình làm 4 thì bác vào sevirce chĩnh lại là ok.Còn trên màng hình có vệt tím như bác tả thò đây có thể do đèn nhiễm từ,xệ tia,còn nếu không phải thì bác kiểm tra phần nguồn thay tụ lọc nguồn lại xem hết không,em không rành về tivi lắm nhưng thích học hỏi có vài lời góp ý nếu không phải bác và ae bỏ qua cho

Email:

Comment

e có con tivi tàu.đầu tiên ảnh bị chia làm 4.e đã thay tông thay nhớ đã được.nhưng bây giờ em nó laij có một quệt tím bên phai màn hinh khoảng 10cm chạy từ trên xuông dưới.và e đẫ thay tỏng khác thay nhớ khác vẫn không dược.e đã thay cả cao ap.tét thử đèn khác nhưng vẫn thế.mong các bác chỉ bảo e với
                e xin cảm on!
                Bạn thay điện trở khử từ chưa?
                Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                Tel: 01652.030103

Comment

• cac anh oi! ai co fw nho tv samsum 21a530 fl chay ic dan tda 12135 nho 24c16 den slim lam on cho em xin.em chan thanh cam on

Comment

• lam on cho em xin.em chan thanh cam on!

Comment

• cac anh oi! ai co fw nho tv samsum 21a530 fl chay ic dan tda 12135 nho 24c16 den slim lam on cho em xin .em chan thanh biet on.

Comment

• Nguyên văn bởi dương 1985 Xem bài viết
                        cac anh oi! ai co fw nho tv samsum 21a530 fl chay ic dan tda 12135 nho 24c16 den slim lam on cho em xin .em chan thanh biet on.
                        cũa bác đây
                        Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi dương 1985 Xem bài viết
                          cac anh oi! ai co fw nho tv samsum 21a530 fl chay ic dan tda 12135 nho 24c16 den slim lam on cho em xin .em chan thanh biet on.
                          Dòng này bạn gắn nhớ trắng rùi vào sevice chỉnh là ok, máy bạn bị sao vậy?

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tedien2012 Xem bài viết
                            đúng là bác nói rất ok ,chuyện chẳng ra gì làm nóng lên rồi làm ae mất phải mất ko ,,thôi chuyện gì ko tốt cứ bỏ qua ,chủ yếu là ae hiểu nhau nhiều hơn là tốt rồi ,chúc bác vui vẻ ,và thành đạt trong công việc ,
                            Oh, đơn giản như đang giởn, chữ tô màu làm gì.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• ban co rom tv khong ban.

Comment

• cam on anh minh thai nhiu nhe.may em do dai khong vo.em thu nho truoc de de sua

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X