Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi DT XUANHUONG Xem bài viết
    vâng em cảm ơn bác nhé / nguồn mành em đo được 25v rồi bác ơi có thiếu không ạ ?
    nguồn mành 25v mà vẫn bị thì kiểm tra D boos nếu ko được thì cuốn nâng thử nên 26v cũng có máy chạy 26v kiểm tra độ nóng nhé

Comment

• chào các huynh!
      e đang làm tivi hanel hcq 219,nhớ 24c08,giải mã tda 9381/n3/3,pan là không có đài.e đã chép fw của ae trên diễn đàn vào đã thu được đài tồt nhưng có thêm pan là mất màu .lâu lâu có màu được 1 chút.chuyển sang đài khác rồi chuyển trở lại thì mất màu nữa./. chỉ mất màu bên tivi thôi,bên video thì có màu bình thường.
      ae ai gặp qua pan này rồi thì giúp đỡ e với./.
      cảm ơn các huynh trước nhe./.

Comment

• Nguyên văn bởi đăng dũng Xem bài viết
        chào anh em ae nào có fw tivi SINGER SCT-25185 tổng dán TDA 12062H/N1D00 NHỚ C16 lóc đài đata cho mình xin với cảm ơn nhiều....!
        bạn thử xem
        Attached Files

Comment

• ae dien dan co phai con pana tc-21GX20V cho em voi e dang can giup em nha

Comment

• a em danh lon con day la panasonic TC-29GX20V .ae nao co cho em nha

Comment

• Nguyên văn bởi Banghuong Xem bài viết
              a em danh lon con day la panasonic TC-29GX20V .ae nao co cho em nha
              chịu có CHÚA mói hiểu được bài viết của bạn (ko dấu rồi còn lúc thì 21gx lúc 29 gx)

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                chịu có CHÚA mói hiểu được bài viết của bạn (ko dấu rồi còn lúc thì 21gx lúc 29 gx)
                Amen.pó tay máy này không biết có gắng ic xử lý không nửa làm sao biết chính xác mà cho đây khó quá khó quá
                Attached Files
                Last edited by thanhhai1127; 07-03-2014, 15:23.

DĐ:-
                Email:

Comment

• XIN CÁC HUYNH GIÚP E VỚI !!!!
                  e đang làm tivi hanel hcq 219,nhớ 24c08,giải mã tda 9381/n3/3,pan là không có đài.e đã chép fw của ae trên diễn đàn vào đã thu được đài tồt nhưng có thêm pan là mất màu .lâu lâu có màu được 1 chút.chuyển sang đài khác rồi chuyển trở lại thì mất màu nữa./. chỉ mất màu bên tivi thôi,bên video thì có màu bình thường.

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
                    XIN CÁC HUYNH GIÚP E VỚI !!!!
                    khả năng sai aft thử fine xem có màu đep ko có ổn định màu ko chép thử fw khác xem
                    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi Banghuong Xem bài viết
                      a em danh lon con day la panasonic TC-29GX20V .ae nao co cho em nha
                      Tặng bạn dùng thử fw của ae diễn đàn., Lưu ý ae ko nên gọi tôn giáo vào đây. Chỉ cụ Hồ và mấy số 0 là số cuối thôi:rolleyes
                      Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• các anh có fw darling 21D989F(13) chay ic tong TDA 11106PS/N3/3/AH9 nó không có tiếng ở đài AV/TV thì có tiếng bình thường ai có fw này cho em với

Comment

• Nguyên văn bởi vietludan Xem bài viết
                          các anh có fw darling 21D989F(13) chay ic tong TDA 11106PS/N3/3/AH9 nó không có tiếng ở đài AV/TV thì có tiếng bình thường ai có fw này cho em với
                          bạn thử fw nhé
                          Attached Files

Comment

bạn thử fw nhé
                            cám on anh nhiều nha em chép nhiều fw rồi ma vẩn vậy hà, em thay ic tong máy chạy ok rồi

Comment

khả năng sai aft thử fine xem có màu đep ko có ổn định màu ko chép thử fw khác xem
                              cảm ơn huynh nhiều nhe!!! fw ok rồi !!!

Comment

• ae ai có fw belco c21be 29 ,nhớ 24c04,khiển 87ck38n-3590,giải mã tb 1238an, làm ơn cho minh xin với !!! pan của máy là không hiển thị và mất màu./.cảm ơn các huynh đã tận tình giúp đỡ

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X