Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi le thanh nha Xem bài viết
    bác nào có rom tivi darling model 21d 989f cho e xin với,e đang cần gấp ạ.e xin cảm ơn các bác.
    tổng gì ...tổng gì.......kaaaaaaaaa
    Attached Files
    NO NO
    NO NO

Comment

• các bác cho em xin phải rom ti vi lg 25 inh bị rách mắt model chạy tổng VCT 3804 -24C16 mà bỏ MC-22A MAIN M/P cám ơn các bác nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi thinht41 Xem bài viết
        các bác cho em xin phải rom ti vi lg 25 inh bị rách mắt model chạy tổng VCT 3804 -24C16 mà bỏ MC-22A MAIN M/P cám ơn các bác nhiều
        thủ phat bác nhedfhsnj
        Attached Files

Comment

• cám ơn bác minhphương83 nhiều, phai của bác em không nạp được. nó phải là phai bin ạ

Comment

cám ơn bác minhphương83 nhiều, phai của bác em không nạp được. nó phải là phai bin ạ
            bác phải giải nén chứ do diễn đàn không up fw quá lớn được nên em phải nén lại. bác cú lích vào mở ra láy fw ra ngoài rồi chép

Comment

cám ơn bác minhphương83 nhiều, phai của bác em không nạp được. nó phải là phai bin ạ
              em kiểm tra lại đúng la ko phải đuôi bin. mai em mỏ máy ra chép lại cho bác vạy

Comment

• bác thử đỡ fw này sem sao//////////////
                Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi honed Xem bài viết
                  Để hoàn thiện phần HD mạch nạp ROM nhớ cho Tivi-Monitor, mình gởi 2 file hướng dẫn chi tiết cho các bạn luôn.
                  ==> Hướng dẫn nạp EEPROM trong Tivi-Monitor_HW.rar
                  ==> Hướng dẫn nạp EEPROM trong Tivi-Monitor_SW.rar

Thân ái chào các bạn. Thế là xong luồng này luôn nhé!
                  cho xin lại link hướng dẩn phần mềm đi , cám ơn

Comment

• cám ơn bác minhphương83 để em thử phát có gì báo cáo các bác sau ạ

Comment

• có anh nào có pm con máy shap lc29le440m den led k cho em xin với

Comment

• Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
                        còn đây là mạch nạp ROM cho tivi mà mình đang dùng:[ATTACH=CONFIG]33876[/ATTACH]............tất cả là mình tìm ở diễn đàn,đã lắp rất nhiều mạch khác nhau,nhưng cuối cùng "kết thúc" ở 2 mạch này,vì thấy nó chạy ổn định nhất và cũng ko khó để lắp,nếu các bạn lắp xong mình gửi 2 pần mềm nạp mà mình đang dùng ok cho.
                        mình đã ráp xong mạch ,gửi cho mình xin driver và phần mềm nạp đi , cám ơn . hieplam47@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi hieplam47 Xem bài viết
                          mình đã ráp xong mạch ,gửi cho mình xin driver và phần mềm nạp đi , cám ơn . hieplam47@gmail.com
                          lâu quá rồi mới có bạn xin............
                          Attached Files
                          Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                            tổng gì ...tổng gì.......kaaaaaaaaa
                            em cảm ơn anh nhé,vì hồi hỏm gấp quá khách đang chờ nên em ko trả lời anh được,bữa nay mới lên dd.đúng là file đấy rồi anh ạ.cảm ơn anh đã hỗ trợ.

Comment

• Nguyên văn bởi quocdung.nt Xem bài viết
                              bạn thử máy file này thử sao mình quên ghi lại mã số đầu nên mình ko rỏ còn những file có mã số dầu thì mình gởi len trước rồi
                              CHO XIN PASS GIẢI NÉN VỚI CÁM ƠN TRƯỚC . hieplam47@gmail.com

Comment

• các bác giúp e với macotuan123, post: 175369, member: 108414"]bác nào gặp pan SS chạy tổng dán TDA12135H/N3/3.nhớ 24c16.ver 78045.không MÉO GỐI. bị MẤT DAO ĐỘNG NGANG chỉ e với. e cày từ sáng giờ chưa được. điện áp B+ cho tải đèn là 123v. chưa tải là 147v. chân biến áp kích là 2-4v giật. hút chân biến áp ra đo 10v ko giật. nguồn 5v 3v3 cấp lên tổng và nhớ đủ cả. e kiểm tra đèn Q206(st25a/539y) chân IN đo 3v7. chân OUT vào tổng đo 0,6v.
                                mấy ngày nay toàn gặp bệnh nan y ko à. hjxx[/QUOTE]

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X