Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi minh que Xem bài viết
    Ai có FW của LG 29FU1RL ic tổng TDA 12110H1/N300 cho mình xin với ,xin cảm ơn !
    Kô ai có FW này cho mình xin nhỉ ? Mình đang rất cần !

Comment

• Nguyên văn bởi minh que Xem bài viết
      Kô ai có FW này cho mình xin nhỉ ? Mình đang rất cần !
      Mình có cái này khác model nhưng giống IC tổng bạn thử xem
      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi PhuLam68 Xem bài viết
        Cảm ơn bạn nhé để mình thử xem ! Có gì báo lại sau !

Comment

• Nhờ ae giúp fw LG 21FX5REE tổng LG631 9R nhớ 24C16 xin cảm ơn ae rất nhiều!!!

Comment

• Nhờ các anh giúp đỡ fw Darling, model HNN -2001, Ic xử lý LC 863320A -5M71,giải mã LA76810A . cảm ơn!

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi dinh0974 Xem bài viết
              Nhờ ae giúp fw LG 21FX5REE tổng LG631 9R nhớ 24C16 xin cảm ơn ae rất nhiều!!!
              mình chỉ có cái này khác ở chổ VXl ( bạn kiểm tra xem có giống không nha)

LG 21FX5REE IC76941 9FB.zip

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
                mình chỉ có cái này khác ở chổ VXl ( bạn kiểm tra xem có giống không nha)

[ATTACH]43792[/ATTACH]
                mấy đời này khác xử lý ko chạy đâu anh ơi!em, có fw giống sử lý nhưng do anh ấy ko nói rỏ là đời máy này là phẳng hay slim nên em cung ko dám cho!
                NO NO
                NO NO

Comment

Nhờ các anh giúp đỡ fw Darling, model HNN -2001, Ic xử lý LC 863320A -5M71,giải mã LA76810A . cảm ơn!
                  các anh cho em hỏi có cách nào sửa fw này từ hệ 4.5MHZ lên 6.5MHz không?,vì fw trong máy giờ chỉ còn hệ 4.5MHZ,em không có remot để chỉnh.em thay nhiều fw chạy cùng VXL thì chạy được 6.5MHz nhưng dò đài thiếu kênh ( được 1 -2 kênh). nhờ các cao thủ giúp đỡ! chân thành cảm ơn!

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
                    mấy đời này khác xử lý ko chạy đâu anh ơi!em, có fw giống sử lý nhưng do anh ấy ko nói rỏ là đời máy này là phẳng hay slim nên em cung ko dám cho!
                    ha ha ..đời này mà có phẳng hay slim ....hi...hi.nắng quá bị tẩu hỏa nhập slim rồi ......

Comment

các anh cho em hỏi có cách nào sửa fw này từ hệ 4.5mhz lên 6.5mhz không?,vì fw trong máy giờ chỉ còn hệ 4.5mhz,em không có remot để chỉnh.em thay nhiều fw chạy cùng vxl thì chạy được 6.5mhz nhưng dò đài thiếu kênh ( được 1 -2 kênh). Nhờ các cao thủ giúp đỡ! Chân thành cảm ơn!
                      anh hoàng huynh 25 anh cho em xin fe của ti vi này đc ko anh em cũng có máy dalinh đời này nhưng chiếu video ko có màu vì sai hệ cũng ko có rmoc để xin cảm ơn ah nhiều

Comment

mình chỉ có cái này khác ở chổ vxl ( bạn kiểm tra xem có giống không nha)

[ATTACH]43792[/ATTACH]
                        anh thử xem có đc ko
                        Attached Files

Comment

các anh cho em hỏi có cách nào sửa fw này từ hệ 4.5mhz lên 6.5mhz không?,vì fw trong máy giờ chỉ còn hệ 4.5mhz,em không có remot để chỉnh.em thay nhiều fw chạy cùng vxl thì chạy được 6.5mhz nhưng dò đài thiếu kênh ( được 1 -2 kênh). Nhờ các cao thủ giúp đỡ! Chân thành cảm ơn!
                          hoanghuynh25 và vanthanh1984 thử fw này xem có được ko nhé!
                          Attached Files
                          Last edited by vanlai1984; 23-04-2012, 20:57.
                          NO NO
                          NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi haviethieu Xem bài viết
                            haviethieu: làm thế nào đẻ viết bài trong diễn đàn vậy mọi người?????
                            ban vào tra lơi ơ duoi là đươc,muôn trich dẫn bài cua ai bâm vao RepLy with ơ dươi ,chuc thanh công
                            [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                            daihoan1977@gmail.com.vn
                            sông mã_sơnl la

Comment

• Nạp fw của ae chạy ok ko có tiếng,mình thay nhớ trắng và mở sevis chỉnh lại chạy ok rồi ,mình trân trọng cảm ơn toàn bộ ae đã giúp đỡ!!!

Comment

• Nguyên văn bởi PhuLam68 Xem bài viết
                                Thật tuyệt vời FW của bạn PHULAM68 đúng y trang luôn bạn ạ ! Một lần nữa chân thành cám ơn bạn nhé !

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X