Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
    đây file của bạn: [ATTACH]48539[/ATTACH]
    cảm ơn ban rất nhiều fw chạy rất tốt
    TẤN KHANH

Comment

• Nguyên văn bởi tien dien tu Xem bài viết
      Chào ae trên diễn đàn mình vừa nhận một tivi DAEWOO 14" DS-14S4 PCB56A3400 máy chạy IC tổng TDA9381PS/N3//3/1716.Không bắt được đài,chiếu Video vẫn không có hình.khi ở chế độ tivi máy vẫn có hột nhưng không bắt được đài.Mình đã chép lại nhớ nhưng vẫn chư được.ae nào từng làm qua pan này xin giúp mình với.Xin cảm ơn ae rất nhiều!
      bạn xem lai điện trở agc gần lóc đài

Comment

• Nguyên văn bởi zzztaikhoan1 Xem bài viết
        bạn xem lai điện trở agc gần lóc đài
        Nhưng cái tivi này mình mở bên VIDEO vẫn không có hình được
        Pan của máy là ngay chỗ đó.mình nghi ngờ bị IC tổng TDA8391 nhưng chưa dám thay
        Email:

Comment

thay tong di ban ! 100/100

Comment

có khả năng ti vi ban làm bị sét đánh hư cả tuner và tda9381 ở đường video.ban nên hơi lại khách hàng xem sao?.chúc thành công

Comment

• Nguyên văn bởi vanlang Xem bài viết
              có khả năng ti vi ban làm bị sét đánh hư cả tuner và tda9381 ở đường video.ban nên hơi lại khách hàng xem sao?.chúc thành công
              bạn tìm tda9381 thay đi con này máy xác nhiều mà,
              mình muốn gởi góp ý đến admin IT thì phải làm sao để liên lac được ?
              Last edited by hung_gialai; 19-07-2012, 11:16. Lý do: góp ý với IT admin

Comment

• ae nào co rom cua CALIDAR 88K chay ic 1389 và rom AEURERA 139A chạy ic 90909 CHO E XIN VOI,cám ơn ae trước nhé

Comment

• Nguyên văn bởi hongchaudt Xem bài viết
                  bạn thử xem
                  cảm ơn anh nhé.mà anh ơi.đã giúp thì giúp cho chót.anh chỉ em công đoạn sửa hoặc bằng hình ảnh.hoặng bằng video dc ko ạ

Comment

• Ae d.đ ai có fw ti vi trung quốc...chạy tổng dán vuông :m61266 +24c08a +m37160m8h+kênh 5v [6+2]chân...cho mình xin với....chân thành cảm ơn
                    ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                    Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• Nguyên văn bởi huutai423 Xem bài viết
                      ae nào co rom cua calidar 88k chay ic 1389 và rom aeurera 139a chạy ic 90909 cho e xin voi,cám ơn ae trước nhé
                      ban cho thong tin day du hon di
                      gui ban thu xem neu chay duoc thi doi logo nha ban
                      Attached Files
                      PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• lau lam moi len dien dan cac ae van khoe chu.cac ae cho minh hoi co ai biet duoc chan bao ve cua ic 8899(giai ma cua tcl)la chan so may khong.neu biet chi dum minh nha

Comment

• chào các anh, đầu đĩa em vừa nhận nó được thay bo khác (bo đa năng nhỏ),mặt đèn chỉ hiển thị """LOAD""" giờ không điều khiển gì được ,em gửi fw này lên nhờ các anh kiểm tra dùm em fw này có bị lổi không nhé,cám ơn các anh trước nha
                          Attached Files

Comment

• các anh em co file ti vi sam sung cs-5062z TDA9362 24C16 CHO MÌNH XIN NHA
                            VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
                            email:

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                              lau lam moi len dien dan cac ae van khoe chu.cac ae cho minh hoi co ai biet duoc chan bao ve cua ic 8899(giai ma cua tcl)la chan so may khong.neu biet chi dum minh nha
                              trả lời chỗ này sai rùi,anh vô mục tcl nha( D317 protec ver.Q 095 protec Heart. pin 3 8899 > X ray)

Comment

• Nguyên văn bởi vietludan Xem bài viết
                                chào các anh, đầu đĩa em vừa nhận nó được thay bo khác (bo đa năng nhỏ),mặt đèn chỉ hiển thị """LOAD""" giờ không điều khiển gì được ,em gửi fw này lên nhờ các anh kiểm tra dùm em fw này có bị lổi không nhé,cám ơn các anh trước nha
                                ban thử vào chức năng cài lại thử xem
                                NGỌC CHUNG

đt:0985204358

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X