Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DAEWOO Tập hợp các vấn đề về màn hình màu DAEWOO

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Điện tử truyền hinh

Lượt đồ tivi pana Tc21p20v

Comment

• Nguyên văn bởi khoasonphong Xem bài viết
      Lượt đồ tivi pana Tc21p20v
      bác xin sodo hả gì?

Comment

• Nếu là sơ đồ PANASONIC thì Bạn qua luồng đó mà lấy
        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• máy bị sử lý chậm rồi hết chạy luôn , sáng 1 lần 2 đèn đỏ vàng . mông bạn góp ý . để mình chép thử file này rồi báo cho bạn sau .thank !

Comment

• Nguyên văn bởi maitrang1_hp Xem bài viết
            vâng cảm ơn các bác nhiều .nhưng như bác ĐƯCMÊN-ST nói cóa con tụ nào đó e cũng đã hết cách rùi nhưng ko co kết quả nạy thấy bác nói có con tụ đó nhưng e thì mới vào nghề nên ko tìm dc con tụ đó vậy mong bác giúp đỡ e tim con tụ này đẻ e thay thử xin cảm ơn bác nhiều
            tốt nhat la thay cả điện trở nữa

Comment

• Ae giúp mình với cái tivi DAEWOO 14" DS-14S4 PCB56A3400 máy chạy IC tổng TDA9381PS/N3//3/1716 ic mành LA78040 hiện tại máy vẫn lên bình thường khiển tốt hiển thị đầy đủ nhưng không hiển thị hình ảnh ở chế độ tivi và av cũng dậy.màn hình chỉ có những sọc sọc mà thôi.mình đã chép lại nhớ nhưng vẫn chưa được.Xin ae giúp đỡ dùm mình.Cảm ơn ae rất nhiều!
              Email:

Comment

• Nguyên văn bởi tien dien tu Xem bài viết
                Ae giúp mình với cái tivi DAEWOO 14" DS-14S4 PCB56A3400 máy chạy IC tổng TDA9381PS/N3//3/1716 ic mành LA78040 hiện tại máy vẫn lên bình thường khiển tốt hiển thị đầy đủ nhưng không hiển thị hình ảnh ở chế độ tivi và av cũng dậy.màn hình chỉ có những sọc sọc mà thôi.mình đã chép lại nhớ nhưng vẫn chưa được.Xin ae giúp đỡ dùm mình.Cảm ơn ae rất nhiều!
                máy của bạn mình ghi chết 9381 rồi ban thay thử xem..

Comment

• Nguyên văn bởi vankhanh078 Xem bài viết
                  máy của bạn mình ghi chết 9381 rồi ban thay thử xem..
                  Bạn cho mình hỏi nếu thay TDA9381 khác có cần phải nạp lại chương trình không dậy bạn.Mình đã thay thử TDA8391 từ máy xác của Samsung nhưng máy không chạy được.Mong các bạn giúp đỡ thật nhiều!!!
                  Last edited by tien dien tu; 21-07-2012, 18:29.
                  Email:

Comment

• Nguyên văn bởi tien dien tu Xem bài viết
                    Bạn cho mình hỏi nếu thay TDA9381 khaccos cần phải nạp lại chương trình không dậy bạn.Mình đã thay thử TDA8391 từ máy xc của Samsung nhưng máy không chạy được.Mong các bạn giúp đỡ thật nhiều!!!
                    ic hãng nào thay cho hãng đó bạn ạ..rôm nguyên bản của nó ko phải nạp lại đâu..

Comment

• Nguyên văn bởi vankhanh078 Xem bài viết
                      ic hãng nào thay cho hãng đó bạn ạ..rôm nguyên bản của nó ko phải nạp lại đâu..
                      Cảm ơn bạn rất nhiều.Dậy mình phải tìm IC TDA9381 của DAEWOO thay vào mới chạy được.Thành thật cảm ơn bạn rất nhiều!!!
                      Email:

Comment

• cac bac cho minh hoi con deawoo dung ta 8659an ic manh an5515. ic dieu khien phim m34300. no bi 2 hien tuong . 1 la bat len thi ti vi nhieu tren mành xuat hiện các soc ngang chinh tren cao áp thi được rồi. ti vi thấy ánh xáng nhấp nháy .2 là không điều khiển được phím trước mặt .. đã tháo tất cả các dắc phụ ra bấm nút vẫn bị hiện tượng nhiễu.mong các bác trợ giúp em.

Comment

• em đang từ bên sửa máy hàn xang xửa ti vi mong các bác giúp đỡ em trong thời gian đầu vào nghè.

Comment

• Nguyên văn bởi phamvanhuong Xem bài viết
                            em đang từ bên sửa máy hàn xang xửa ti vi mong các bác giúp đỡ em trong thời gian đầu vào nghè.
                            thay lại tụ lọc nguồn đường 180v.chắc là tu6 bị khô nặng rồi.

Comment

• Nguyên văn bởi phamvanhuong Xem bài viết
                              cac bac cho minh hoi con deawoo dung ta 8659an ic manh an5515. ic dieu khien phim m34300. no bi 2 hien tuong . 1 la bat len thi ti vi nhieu tren mành xuat hiện các soc ngang chinh tren cao áp thi được rồi. ti vi thấy ánh xáng nhấp nháy .2 là không điều khiển được phím trước mặt .. đã tháo tất cả các dắc phụ ra bấm nút vẫn bị hiện tượng nhiễu.mong các bác trợ giúp em.
                              bạn thay thử phím ấn xem thế nào đời này cổ rồi mà.
                              Telephone number : 098H882372
                              YM:

Comment

• bác nào có con rom daewoo DTU2136FSB chạy tổng 12062PQ cho mình xin ,xin cảm ơn
                                tâm nghĩ có phật ,ắc sẽ có ,và ngược lại

Comment

Về tác giả

Collapse

maitrang1_hp Tìm hiểu thêm về maitrang1_hp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X