Thông báo

Collapse
No announcement yet.

anh em diễn đàn cho hiếu hỏi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em diễn đàn cho hiếu hỏi

anh em các bạn có ai sửa điện tử thì có hay sủa mảng điều khiển của điều hòa ko????
    sao ko thấy ai đặt về vấn đề này nhỉ?!!!
    nếu ai biêt thì có thể chỉ cho hiếu biêt là nên vào diễn đàn nào để học hỏi dc ko ah??!!!!!!!!!!!!
    Hiếu xin cảm ơn nhiều!

0984302430

sao ko có ai cho hiếu lời khuyên với nhi????
    nói ko phải vì Hiếu tham lam việc gì cũng muốn, nhưng vì nơi Hiếu ở thì cũng nhiều nhà có điều hòa, thợ lắp ráp thì nhiều nhưng bo bị lỗi thì chưa có thợ nào cả!!!
    nên Hiếu hỏi ae diễn đàn ai biết thì cho hiếu lời khuyên dc ko?? hiếu xin cảm ơn nhiều!!!!!!!!1

0984302430

Comment

Nguyên văn bởi thuyphiet Xem bài viết
      sao ko có ai cho hiếu lời khuyên với nhi????
      nói ko phải vì Hiếu tham lam việc gì cũng muốn, nhưng vì nơi Hiếu ở thì cũng nhiều nhà có điều hòa, thợ lắp ráp thì nhiều nhưng bo bị lỗi thì chưa có thợ nào cả!!!
      nên Hiếu hỏi ae diễn đàn ai biết thì cho hiếu lời khuyên dc ko?? hiếu xin cảm ơn nhiều!!!!!!!!1
      mình đi thực tập điện lạnh thấy trường dạy toàn mua board ráp sẵn ngoài chợ để thay cho board hư thôi

Comment

Bqv không dám khuyên bạn, nhưng bqv thiết nghĩ TV thì sửa được vì thông dụng, còn lại điều hòa khi hỏng là thay cả bo chứ ít khi sửa.

Nhắn thêm mọi người là khi mua điều hòa ưu tiên Funiki, vừa là ủng hộ hàng nội, vừa là có thể mua được bo giá tốt (thậm chí được tặng miễn phí - đã từng xảy ra) vì một Mod diễn đàn này chuyên sản xuất cung cấp cho Hòa Phát.
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi thuyphiet Xem bài viết
          anh em các bạn có ai sửa điện tử thì có hay sủa mảng điều khiển của điều hòa ko????
          sao ko thấy ai đặt về vấn đề này nhỉ?!!!
          nếu ai biêt thì có thể chỉ cho hiếu biêt là nên vào diễn đàn nào để học hỏi dc ko ah??!!!!!!!!!!!!
          Hiếu xin cảm ơn nhiều!
          điều hòa thì thảo luận trong mục "điện gia dụng" của box "điện tử dân dụng" bạn ạ
          Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Về tác giả

Collapse

thuyphiet Tìm hiểu thêm về thuyphiet

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X