Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin sơ đồ nguồn tivi samsung CS 21Z45 ML

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin sơ đồ nguồn tivi samsung CS 21Z45 ML

Chào ae trong diễn đàn tình hình là mình có con samsung CS 21Z45 ML bị sét hỏi thăm phần nguồn cháy đen thui hết không còn đọc được số IC nguồn,R,DZ nữa vậy ae nào có sơ đồ thì cho mình xin với hay ae nào biết chạy nguồn gì, DZ801=?v, DZ803=?v, DZ805=?v chỉ giúp cho mình xin cảm ơn ae trước nhé.

Nguyên văn bởi dientuquyhop Xem bài viết
    Chào ae trong diễn đàn tình hình là mình có con samsung CS 21Z45 ML bị sét hỏi thăm phần nguồn cháy đen thui hết không còn đọc được số IC nguồn,R,DZ nữa vậy ae nào có sơ đồ thì cho mình xin với hay ae nào biết chạy nguồn gì, DZ801=?v, DZ803=?v, DZ805=?v chỉ giúp cho mình xin cảm ơn ae trước nhé.
    Bạn đọc tên cả con tổng,dán hay chân cắm ae sẽ tra cứu cho bạn.

Comment

Cảm ơn bạn, con Samsung 21Z45 ML này chạy IC tổng dán TDA12156H/N3/3 nhờ ae tra cứu giúp mình với nhé, tiện đây cho mình hỏi thêm ae mình cũng đang sửa con TCL 21M62SA tổng chạy 8873 có hiện tượng chạy khoảng tầm 10pút tự tắt về nguồn chờ, bấm vào nút power máy lại chạy, mình đã cô lập fím bấm ko được ae nào biết bệnh này chỉ giúp mình với nhé.

Comment

mình cũng đang nhận mên samsung có mode vì thợ chỉ đưa men đến , và cũng chạy tổng gián như của bạn, con nguồn của nó là STR6753 nhưng mình cũng ko có sơ đồ.và bây giờ nó cũng đang bị ssutj nguồn nhưng chưa làm dc.

0984302430

Comment

Mình moi nhân tivi sámung cs29a 751jl không mo duoc sẻvice. Minh da vao P0WER OFF-INFO-MENU-METU-ON ma khong duoc. Remoter ok, mong anh em chi giup. thank!

Comment

Về tác giả

Collapse

dientuquyhop Tìm hiểu thêm về dientuquyhop

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X