Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi NIKEN xin được giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

8873 85k ngoài chợ nhật tảo ấy bạn!

Comment

Nguyên văn bởi dientuquyhop Xem bài viết
      Dạ em cũng đã thay thử cao áp và cũng kiểm tra kỹ rồi mà không được có khi em phải tìm IC thay thử, mà cho em hỏi 8873 có phải thay đúng đời không vậy?
      Nó cũng cần phải thay đúng với hãng của nó, nhưng mà hình như lấy IC của một số mạch lai tầu chạy cho nó được như là SAM, Nipon(dỏm) và vài cái tên lạ khác mà có con đó , dùng remote TQ xài được là thay cho nó được, vì mấy con 8873 đó nó không khó khăn như mấy hãng có tiếng khác!ra bãi phế liệu đôi khi gặp vài ba con đó, nằm ở trong mấy cái tivi hư đèn, rớt bể,

Comment

CHÀO MỌI NGƯỜI. tôi có 1 con tivi niken bị bệnh tiếng lúc to ,lúc nhỏ. mọi thứ vẫn bt.ai biết bệnh gì xin trợ giúp .xin cảm ơn nhiều.

Comment

các bác cho em hỏi con tv niken của em không khiển được nhảy kênh cả trên khiển và nút bấm là bệnh gì vậy ? điều khiển kiểm tra vẫn tốt . cám ơn các bác trước nhé.

Comment

Nguyên văn bởi hoat le Xem bài viết
            các bác cho em hỏi con tv niken của em không khiển được nhảy kênh cả trên khiển và nút bấm là bệnh gì vậy ? điều khiển kiểm tra vẫn tốt . cám ơn các bác trước nhé.
            chập ma trận lệnh (key)

Comment

Về tác giả

Collapse

dientuquyhop Tìm hiểu thêm về dientuquyhop

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X