Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ti vi NiKen 21H01 can giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hôm nay lại phải chạm 1 chú niken slim mới toanh chưa bán đã lỗi . mở lên 5 phút là nghe tiếng rít rất khó chịu . làm hoài cuối cùng thay tăng phô driver kích sò dòng mới hết rít .chia sẻ cùng ae !
    YM:hoanghaieasol@yahoo.com
    ĐT:0983.934.314

Comment

Nguyên văn bởi phuctrng Xem bài viết
      ậy....chú nói thế thì đụng chạm nhiều quá. Tôi dân miền Tây vẫn xài Niken đó thui.

Chưa biết chú hơn ai, mà bóc ra cái mùi láo cá.
      Em xin lỗi nếu có đụng chậm nhiều tới bác và quê hương bác..
      Em thiển cận chỉ biết và nhận thấy miền núi phía Bắc là hay dùng thôi..

Comment

Nguyên văn bởi hoanghai1988 Xem bài viết
        hôm nay lại phải chạm 1 chú niken slim mới toanh chưa bán đã lỗi . mở lên 5 phút là nghe tiếng rít rất khó chịu . làm hoài cuối cùng thay tăng phô driver kích sò dòng mới hết rít .chia sẻ cùng ae !
        Em thì lại không hiểu tăng phô là gì???

Comment

ae nao co file
          rom tivi niken nct-21a02 ko cho mih xin

Comment

Cho mình xin địa chỉ mail đi...mình gửi cho bạn.
            Anh Kao

Mobile: 0914.44.55.46

Comment

Nguyên văn bởi hoanghai1988 Xem bài viết
              Nhiều khi tiếng rít đó là do cuộn vị trí L441 (sửa méo gối) gây nên đó bác. Thường thì trường hợp này tôi cắt lớp vỏ ngoài ra, và lấy keo 502 dán vô là hết àh.
              Anh Kao

Comment

Choi...tai bac ko alo minh. Linh kien Niken minh cung cap cho.

Khi nao can linh kien bac goi. 0913.14.14.45
                bác có khiển niken la76932y không

Comment

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                  bác có khiển niken la76932y không
                  IC này sử dụng cho 21P01, 29P01 phải ko bác.? Nếu đúng zậy thì IC này ko còn bác àh. Mình cũng đang tìm nguồn hàng này.
                  Anh Kao

Comment

Nguyên văn bởi Dientu.HN Xem bài viết
                    nhà đang có 1 em NIKEL 21h01 lúc có đèn nguồn lúc ko ,các nguồn thứ cấp đều đủ cả, khi nào có đèn báo nguồn thì máy chạy BT , đã kt nhiều ngày mà chưa sủa đc có bác nào đã làm qua Pan này chỉ em với..
                    goi cho mình mình giúp cho

Comment

IC này sử dụng cho 21P01, 29P01 phải ko bác.? Nếu đúng zậy thì IC này ko còn bác àh. Mình cũng đang tìm nguồn hàng này.
                      hi....mình biết nó hiếm nên hỏi chơi thử...bữa mình tìm mãi mới được...bây giờ còn 2 con....niken 29p01 slim

Comment

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                        hi....mình biết nó hiếm nên hỏi chơi thử...bữa mình tìm mãi mới được...bây giờ còn 2 con....niken 29p01 slim
                        Bác tìm ở đâu mà hay thế? lưu sign bác lại, khi nào anh em cần mình nhờ bác chia lại nhen.
                        Anh Kao

Comment

mình ở đồng nai. mua về dựng lại 2 con 29 bán.....kím ở nhật tảo đó...đi khắp nhật tảo hỏi cuối cùng....có cái ông ở dưới ông dt quang nhân....ỗng nằm dưới lầu

Comment

Bác tìm ở đâu mà hay thế? lưu sign bác lại, khi nào anh em cần mình nhờ bác chia lại nhen.
                            chào bác ,em gặpcais niken model NCT21XR73 tổng `11105 ,no=s bị thiếu dọc điều ở trên dứoi ,chỉ có khúc giữa là có thôi ,em thAY IC MÀNH và các tụ có liên quan em thay diot nguồn ,nhưng ko được đả đấu r thoat mát song song ,nhưng em nó xem vài tiếng là co lại ,vậy bác và ae có kinh nghiệm về dòng máy này xin chỉ giáo ,chân thành cảmo ơn janh em nhiều

Comment

Nguyên văn bởi hailuaday Xem bài viết
                              chào bác ,em gặpcais niken model NCT21XR73 tổng `11105 ,no=s bị thiếu dọc điều ở trên dứoi ,chỉ có khúc giữa là có thôi ,em thAY IC MÀNH và các tụ có liên quan em thay diot nguồn ,nhưng ko được đả đấu r thoat mát song song ,nhưng em nó xem vài tiếng là co lại ,vậy bác và ae có kinh nghiệm về dòng máy này xin chỉ giáo ,chân thành cảmo ơn janh em nhiều
                              phần công suất bạn cày kỹ rồi thì bạn nên ngược về ic tổng [v+/v-]dùng đo vôn ở mấy chân ic tổng phần mành sẽ có chân manh bung ra kiểm tra trở chân đó [r xuống mát]vài lời góp ý

Comment

Nguyên văn bởi hailuaday Xem bài viết
                                Còn con D cấp nguồn boost cho ic cs mành bạn đã thay thử chưa vậy???
                                HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

Về tác giả

Collapse

kinvaycau Tìm hiểu thêm về kinvaycau

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X