Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Công nghệ LED- Samsung hay sony...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Công nghệ LED- Samsung hay sony...

Các bác giúp em tậu 1 em tivi màn hình LED. Nhưng không biết chọn hãng nào ? Các bác có kinh nghiệm cho em xin chút lời khuyên ? Chân thành cảm ơn các bác !

DĐ : 0984 334 368

Không bác nào có KN giúp em sao.

Comment

e chao bac oanh chien dao nay dien dan dien lanh cua a e minh bi sao y anh nhi .con a cu lam 1 e sony cho chac cu gia cao nhung yen tam ve chat luong con ong sam sung hang pho lam e so hang korea lam
      |

Comment

Nguyên văn bởi mrhien Xem bài viết
        e chao bac oanh chien dao nay dien dan dien lanh cua a e minh bi sao y anh nhi .con a cu lam 1 e sony cho chac cu gia cao nhung yen tam ve chat luong con ong sam sung hang pho lam e so hang korea lam
        Chào bạn vậy bạn nói DĐ bên Phongthanh hay Xuândinh ? Mình cũng đang lăn tăn vấn đề này tuy mỗi hãng đều có những ưu-nhược điểm riêng, mình nghĩ chắc ăn nên xin ý kiến của các bác nhà mình mà. Kẻo mất tiền mà vợ nó lại bảo ngu, mang tiếng hôm nao cũng ôm cái máy tính lang thang trên này ...hic.

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
          Chào bạn vậy bạn nói DĐ bên Phongthanh hay Xuândinh ? Mình cũng đang lăn tăn vấn đề này tuy mỗi hãng đều có những ưu-nhược điểm riêng, mình nghĩ chắc ăn nên xin ý kiến của các bác nhà mình mà. Kẻo mất tiền mà vợ nó lại bảo ngu, mang tiếng hôm nao cũng ôm cái máy tính lang thang trên này ...hic.
          Hàng điện tử cứ đồ JAPAN mà phang đi bác.

Comment

Nếu mà bác sợ "sếp" ý kiến ý cò thì cứ xòe cả ra ôm cái SONY Bravia cáu cạnh về là bu em hết líu lo ngay thôi mà , nằm ngủ thẳng cẳng khỏi phải lăn tăn ! Thế nhé.

Comment

Bác cần LED cở bao nhiêu inch và tính năng thì như thế nào? Sony loại cơ bản 32 inch thì tầm giá 7tr9; Samsung thì khoảng 7tr4, nhưng mà về Samsung thì hơi dày hơn Sony, nhưng theo mình thì bạn nên mua Sony đi, mắc hơn chút xíu mà về dịch vụ bảo hành Sony thì rất nhanh ( chất lương của TV hiện tại không dám đảm bảo là hãng nào hơn hãng nào? Nhưng hơn nhau là về dịch vụ BH, mình có mua con Sony 32 inch hơn 1 năm tháng trước bị hư, do nó ko có linh kiện thay thế và mình được đổi một dòng khác chỉ bù thêm khoản 700K

Comment

Xin đc cảm ỏn các bác đã giúp đỡ, em thì chỉ cỡ 32 in là đc rồi,nhưng kiếm đâu ra đồ JApan bi giờ, nhập khẩu Inđô hay Malay có ngon không, nhưng cũng hơi ngại chất lượng lẫn dịch vụ sau bán hàng. Em thì khoái hàng sony Thái lan đời đèn hình nhưng kiếm khó quá. Cái thằng siêu mỏng này xóm em có ông mua về đc hơn tháng bị hỏng bảo hành gọi mãi nó mới sang, xem xong nó bảo đợi linh kiện, nhưng mà đợi mãi nó cứ khất lần, sau đó ông ta bê thẳng máy đến SAMEC làm um lên nó mới chịu. Chất lượng và BH kiểu này em ớn lắm các bác ah.

Comment

Xin đc cảm ỏn các bác đã giúp đỡ, em thì chỉ cỡ 32 in là đc rồi,nhưng kiếm đâu ra đồ JApan bi giờ, nhập khẩu Inđô hay Malay có ngon không, nhưng cũng hơi ngại chất lượng lẫn dịch vụ sau bán hàng. Em thì khoái hàng sony Thái lan đời đèn hình nhưng kiếm khó quá. Cái thằng siêu mỏng này xóm em có ông mua về đc hơn tháng bị hỏng bảo hành gọi mãi nó mới sang, xem xong nó bảo đợi linh kiện, nhưng mà đợi mãi nó cứ khất lần, sau đó ông ta bê thẳng máy đến SAMEC làm um lên nó mới chịu. Chất lượng và BH kiểu này em ớn lắm các bác ah.
                  Nếu chỉ để xem các chương trình tv chuẩn SD thì xem các loại tv thông thường CTR vẫn hay hơn.Với các loại tv LCD hay LED khi nào bạn xem các chương trình chuẩn HD bạn mới thấy rõ sự khác biệt,còn khi bạn xem bằng anten Yagi hay truyền hình cáp ở nơi tín hiệu yếu thì... mình đi ngủ sướng hơn.Theo tôi bạn không nên mua tv đắt tiền quá vì các loại tv LCD xuống giá rất nhanh và thật sự có nhiều chức năng mình cũng kg cần thiết.Các loại tv cỡ tầm 5-6 triệu bây giờ cũng nhiều.Tiết kiệm thì chờ lễ,tết có khuyến mãi mình mua.

Comment

muốn được tư vấn tôt hơn bạn nên qua diễn đàn hdvietnam.com chơi cho mát ,bên ý sẽ có kết quả tôt hơn , đặc biệt có thể biết giá cả chỗ nào tôt hơn chỗ nào
                    Thu mua Vệ tinh,Tàu ngầm,Vũ khí hạt nhân cũ giá cao

Comment

mình thích samsung, kiểu dáng đẹp nhưng hình như khâu chăm sóc khách hàng ko đc ổn cho lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

oanhchien Tìm hiểu thêm về oanhchien

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X