Thông báo

Collapse
No announcement yet.

toshiba .32hv10v

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• toshiba .32hv10v

nhờ các bác giúp dỡ em .em nó bị nhòe và giật giật màn hình.em kt nguồn tốt.nhờ các bác chỉ bệnh giúp em.

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
    nhờ các bác giúp dỡ em .em nó bị nhòe và giật giật màn hình.em kt nguồn tốt.nhờ các bác chỉ bệnh giúp em.
    lỗi màn rồi ,<panel> tham khảo thử cách xử lý cắt ckv / ckv1..... toshiba thì khó thành công

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
      lỗi màn rồi ,<panel> tham khảo thử cách xử lý cắt ckv / ckv1..... toshiba thì khó thành công
      bác ơi bác làm ơn chỉ rõ chi tiết cho em dc k ạ.em ít va chạm dòng lcd nên con gà lắm

Comment

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
        bác ơi bác làm ơn chỉ rõ chi tiết cho em dc k ạ.em ít va chạm dòng lcd nên con gà lắm
        nói ra thì khó hết bạn vào trang cơ điện tử mà đọc ở đó có nhiều điều bạn cần nhé

Comment

tham khảo nhe............................................... .................................................. .....................
          Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
            tham khảo nhe............................................... .................................................. .....................
            Dạ thưa bác có phải phần này k hả bác.mong bác giúp đỡ em ạ.

Comment

em cũng có 1 con như trang, bác xử lý dc , ới em với
              ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

panel của mình cngx là toshiba 32vh10v mà sau khong giống của bác ,cũng định cắt ckv1 ckvb1,ckv,ckvb2 .nhưng không biết mấy chân đó nằm ở đâu ,các bác nào có biết chỉ dùm cám ơn nhiều lắm.

Comment

Comment

thử ne bác aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
                    Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi tri thuc Xem bài viết
                      panel của mình cngx là toshiba 32vh10v mà sau khong giống của bác ,cũng định cắt ckv1 ckvb1,ckv,ckvb2 .nhưng không biết mấy chân đó nằm ở đâu ,các bác nào có biết chỉ dùm cám ơn nhiều lắm.
                      nhầm hang bác oissssssssssssssssssssssssssssssssss
                      Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                        nhầm hang bác oissssssssssssssssssssssssssssssssss
                        cám ơn bác nhiều lắm , nhưng panel của bác cho hình như là của sony thì phải , nên không giống cái của em .mong bác giúp dùm cám ơn nhiều lắm lắm.

Comment

Nguyên văn bởi tri thuc Xem bài viết
                          cám ơn bác nhiều lắm , nhưng panel của bác cho hình như là của sony thì phải , nên không giống cái của em .mong bác giúp dùm cám ơn nhiều lắm lắm.
                          bác ơi lấy đâu ra cái tap giống của bác được hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa. tất cả những máy đều nhủ nhau cả chỉ khác nhau tí xíu về vị trí thôi. em chie bác chiêu này đơn giản nhất. bác cạo mạch in ở chỗ cần chuẩn bị cắt. bác đo điện áp những chân đó 4 chân nào bàng vôn nhau khoảng 8v là ckv1 ckv2 ckvb1 và ckvb2. bác sẽ cắt 4 chân đó nếu hết tưng là đúng bên nếu mất hình hoặc vân tưng thì hàn lại đổi qua bên kia. bên kia cũng đo như thế và làn tương tự. nếu vẫn ko được thì cho đi ve trai
                          Attached Files

Comment

máy hôm nay bận cộng việc nên không lên máy đươc.em không biết nói gì hơn là rất rất cám ơn sự nhiệt tình quí báu của anh minhphung83 .chuc anh và gia đình được nhiều sức khỏe.cám ơn và cám ơn anh nhiều lắm.

Comment

Nguyên văn bởi viponile Xem bài viết
                              em cũng có 1 con như trang, bác xử lý dc , ới em với
                              em thay panl luôn rồi

Comment

Về tác giả

Collapse

consts Tìm hiểu thêm về consts

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X