Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TV bị hư mỗi cổng HDMI. có cần thay cả board giải mã ko các bác?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TV bị hư mỗi cổng HDMI. có cần thay cả board giải mã ko các bác?

con TV Toshiba 40 inch của e đang sài bình thường tự nhiên 1 ngày đẹp trời cổng HDMI nó báo định dạng ko hỗ trợ. cắm thiết bị nào vào nó cũng báo z. đem ra tiệm sửa thì họ nó phải thay nguyên board giải mã hết 1tr mấy . cho e hỏi còn cách nào khác để sửa cổng HDMI đó mà chi phí tiết kiệm nhất có thể ko ạ

Nguyên văn bởi quang1225 Xem bài viết
    con TV Toshiba 40 inch của e đang sài bình thường tự nhiên 1 ngày đẹp trời cổng HDMI nó báo định dạng ko hỗ trợ. cắm thiết bị nào vào nó cũng báo z. đem ra tiệm sửa thì họ nó phải thay nguyên board giải mã hết 1tr mấy . cho e hỏi còn cách nào khác để sửa cổng HDMI đó mà chi phí tiết kiệm nhất có thể ko ạ
    còn phải tùy trường hợp HDMI có ic đảo ngõ vào rồi ko. nếu liền với ic tổng thì chác khó ạ thay cả vỉ là cách hay nhất. ko phải ai cũng thay được ic này

Comment

Bác vô đây thảo khảo nhé, hướng dẫn sửa cổng HDMI tivi : https://suativibinhan.com/cach-sua-c...-ket-noi-duoc/
      Sửa Tivi tại nhà Bình An chuyên sửa Tivi LCD, LED, Plasma, Smart Tivi ... của nhiều hãng Tivi nổi tiếng như : sửa Tivi Samsung, sửa Tivi Sony, sửa Tivi Toshiba, sửa Tivi LG, sửa Tivi Panasonic ... tại nhà TP HCM. Với giá thành rẻ và bảo hành lâu dài

Comment

xem sd đi cho đỡ tốn
        ĐIỆN TỬ ĐIỆN THOẠI
        TDP HÀ THANH 2-NINH ĐA
        THỊ XÃ NINH HÒA
        Email :doanhpro1981@gmail.com.vn

Comment

Về tác giả

Collapse

quang1225 Tìm hiểu thêm về quang1225

Bài viết mới nhất

Collapse