Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Muốn học sửa tivi nên bắt đầu từ đâu ! mong a e đi trước giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Muốn học sửa tivi nên bắt đầu từ đâu ! mong a e đi trước giúp đỡ

Tình hình là em cũng khá già rồi 2x tuổi, mà chưa có công việc ổn định. Nay thấy nghề sửa tivi cũng khá ổn, nhưng chỗ học tại TP HCM thì search không có. Mong anh em đi trước có kinh nghiệm về ngề sửa tivi giúp đỡ, là học sửa tivi như thế nào và ở đâu thì tốt nhất. Em thấy nghề này khá ổn và lương cũng tốt nữa, hy vọng a e sẽ chia sẻ tận tình

Nguyên văn bởi Sửa tivi Xem bài viết
    Tình hình là em cũng khá già rồi 2x tuổi, mà chưa có công việc ổn định. Nay thấy nghề sửa tivi cũng khá ổn, nhưng chỗ học tại TP HCM thì search không có. Mong anh em đi trước có kinh nghiệm về ngề sửa tivi giúp đỡ, là học sửa tivi như thế nào và ở đâu thì tốt nhất. Em thấy nghề này khá ổn và lương cũng tốt nữa, hy vọng a e sẽ chia sẻ tận tình
    học chỉ sửa tivi không thì dễ thôi , đời cũ thì học để biết mấy thứ linh kiện linh tinh ,cách đo để biết nó sống hay chết ,thay thế đúng tên đúng số ,còn tivi đời mới thì thay bo mạch ,thay màn đèn luôn , khỏi sửa vì học để sửa nó thì mất 3-4 năm ,học phí cao lắm . còn học như thế nào thì còn tùy thuộc vào bạn ,đã biết đến đâu rồi ,và đã học được gì rồi,nghề này LƯƠNG khá lắm ,rất tốt,nhưng để cầm chắc được tiền của người thì không dễ chút nào đâu .

Comment

Bạn lên chợ Nhật tảo xin vào học nghề ở mấy tiệm sửa xung quanh học không lương hay học trả phí , mấy chổ này sửa nhiều nên học được nhiều kinh nghiệm lắm lại thêm sau này gặp pan khó còn nhờ tư vấn được . Có nhiều dịch vụ như sửa tv , máy tính biến tần ... bạn thích gì thì hỏi xin vào đó .

Comment

Về tác giả

Collapse

Sửa tivi Dịch vụ sửa tivi tại nhà hcm Tìm hiểu thêm về Sửa tivi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X