Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi jvc ko co tieng can giup gap

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

còn ic tổng e chưa thay các bác ah

Comment

cảm ơn bác vanphan85 e cũng nghĩ vấn đề đó rồi nhưng muốn làm lại như cũ cho khách ,các bác còn chiêu nào nữa ko?

Comment

KO có bác nào ra tay tư vấn cho e về vấn đề này sao?

Comment

công suất tiếng còn không bạn tử sờ tay vào chân công suất xem có kêu bôp bộp không có thì công suất vẫn còn và kiểm tra phần mute từ vsl nhé đến phần công suất nhế

Comment

mới đầu bật lên hình tiếng tôt mà bác ,sau đó vulim tự động chạy từ o tới 100 ,rồi lại chạy từ 100 về o vậy là mất tiếng .giống như bệnh loạn khiển tivi trung quốc đó bác ...

Comment

bạn đã làm được chưa nếu chưa thì mang vỉ đi rửa xà phòng kĩ nhé sau đó sấy khô nếuko được thì thay ic vi sử lý thôi
              Last edited by cương px; 14-11-2013, 16:19.

Comment

ca này nạp nhớ dọn cỏ , vệ sinh sạch sẽ , làm lại nút nhấn ko được nữa thì thay khiển thử nhé bạn .

Comment

cảm ơn các bác e làm rất nhiều thứ rồi các bác ,thay phím ,thay ic nhớ. thay tụ ,va điện trở ở chân ir từ ic tổng ra ,và rửa mạch rất kỹ bằng xà phòng và phơi cả ngày hôm qua mà cũng ko đc ,còn ic tổng thì e chưa thay thôi các bác ah .e bực mình với con JVC này quá các bác......

Comment

Nguyên văn bởi dtquangvinh Xem bài viết
                    cảm ơn các bác e làm rất nhiều thứ rồi các bác ,thay phím ,thay ic nhớ. thay tụ ,va điện trở ở chân ir từ ic tổng ra ,và rửa mạch rất kỹ bằng xà phòng và phơi cả ngày hôm qua mà cũng ko đc ,còn ic tổng thì e chưa thay thôi các bác ah .e bực mình với con JVC này quá các bác......
                    Mình 1 lần làm TCL chạy 8823 ,Nó bị phóng vỉ .Mình hồi đó 8823 còn hiếm không có thay thử ,Rửa vỉ phơi nắng chiều lấy vào lắp ngon sáng hôm sau cũng bị như Bạn có lúc nó còn tự lên xuống kênh ,,,
                    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

có lẽ pan này e phải độ phần tiếng thôi các bác ah,e hỏi ic tổng rồi giá chua lắm 450.000 ,tính cả công nữa phải hơn 500.000 .khách ko thay các bác ah,vậy là e chọn giải pháp độ phấn tiếng .một lần nữa cảm ơn các bác đã tư vấn ,xin cảm ơn ......

Comment

có lẽ pan này e phải độ phần tiếng thôi các bác ah,e hỏi ic tổng rồi giá chua lắm 450.000 ,tính cả công nữa phải hơn 500.000 .khách ko thay các bác ah,vậy là e chọn giải pháp độ phấn tiếng .một lần nữa cảm ơn các bác đã tư vấn ,xin cảm ơn ......
                        Trời ! Sao chỗ Bạn cao vậy ,,,
                        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

độ kiểu gì vậy, đg oput vẫn có tiếng bt hả? 2 đg data, clok mấy v? máy chạy những ic gì, có ic xử lý tiếng k?
                          MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
                          MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

e ở gia lai ic giá có lẽ cao hơn mấy tỉnh khác bác ah//....

Comment

đường oaput ko có tiếng ra ,máy chạy ic tổng 8897 ,ic tiếng AN 5279 ...E ở gia lai có lẽ giá ic cao hơn so với các tỉnh khác phải ko bác ?

Comment

ở vi sử lý có 2 R thanh bị sai chị số cũng bị hiện tượng bệnh như vậy

Comment

Về tác giả

Collapse

dtquangvinh Tìm hiểu thêm về dtquangvinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X