Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tv sony klv-32s550A cần giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tv sony klv-32s550A cần giúp đỡ

em mới nhận 1 em sony KLV-32s550A hiện tượng âm ảnh nhìn rất tức mắt ai làm qua rổi thì hộ em với

Bạn kiểm tra điện áp bo T-CON có đủ không,sau cùng là IC trên bo.Chúc thành công.

Comment

mình đã kiểm tra nguần t-com 3,3v 12v 15v đều đủ cả ic thì có đến mấy con ko biết hỏng con nào đây cũng không thấy con nào nóng khác tường cả

Comment

Nguyên văn bởi thuandt09 Xem bài viết
        mình đã kiểm tra nguần t-com 3,3v 12v 15v đều đủ cả ic thì có đến mấy con ko biết hỏng con nào đây cũng không thấy con nào nóng khác tường cả
        Coi có con ic AS15 thay đi bạn.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

mình tìm không có con as15 nao cả

Comment

mình tìm không có con as15 nao cả
            thay tcom thôi bạn ạ [vài lời góp ý]

Comment

tcom 300k cho bác nào qua nhà lấy
              350 k cho việc chuyển hàng
              hotline: 0938888333
              0944999598
              sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
              địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
              cơ quan chợ trời hà nội

Comment

em mới nhận 1 em sony KLV-32s550A hiện tượng âm ảnh nhìn rất tức mắt [ATTACH=CONFIG]80029[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80030[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80031[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80029[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80030[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80031[/ATTACH]ai làm qua rổi thì hộ em với
                bạn tham khảo cái này thử xem có giúp gì được không (sony), hoặc cho xin 1 tấm hình của panel , mình hi vọng sẽ tìm được thông số của cái bo tcom .
                Attached Files

Comment

bo t-com của mình khác của bạn bạn xem hộ mình cái bo này với với

Comment

bo t-com của mình khác của bạn bạn xem hộ mình cái bo này với với[ATTACH=CONFIG]80172[/ATTACH]
                    thay con ic nhỏ vuông vuông nằm giữa bo ý

Comment

bo t-com của mình khác của bạn bạn xem hộ mình cái bo này với với[ATTACH=CONFIG]80172[/ATTACH]
                      bạn cho thông tin chính xác 2 con mà mình đã đánh dấu nhé , riêng theo kinh nghiệm đọc từ các trang mạng, thì mình vẫn để ý đến con số 1 hơn, và bạn hãy đo tham chiếu xem cái của mình và của bạn có sự khác biệt nào lớn không , vì bo nào nó cũng có tên tuổi trong đó cả bạn cũng có thể tự tra nó trên mạng , và cũng cần vệ sinh sạch lại mấy cái socket + bẹ từ trên tcom xuống bo a , vì khả năng của mình còn hạn hẹp , cho nên bạn hãy nhờ đến sự trợ giúp của các bậc tiền bối trên này xem sao nhé , chúc thành công ?
                      Attached Files

Comment

con ic 1 la AG32AE2 con số 2 là 24007IRZ để em kiếm thử con AG32AE2 thay thử xem sao

Comment

mình đã thay con AG32AE2 nhưng vẫn vậy không biết có phải hỏng ở bo t-com kô nhỉ để thay cả bo cho nhanh

Comment

mình mới để í vỉ ăn liền cáp màn hình có 2 con ic i7814hs con lày có hay hỏng không nhỉ

Comment

mình đã thay con AG32AE2 nhưng vẫn vậy không biết có phải hỏng ở bo t-com kô nhỉ để thay cả bo cho nhanh
                              thay con mới rồi mà vẫn không chạy hả bác ?

Comment

Về tác giả

Collapse

thuandt09 Tìm hiểu thêm về thuandt09

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X