Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi pana 21 cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi pana 21 cần giúp

em gặp con pana model tc-21ps70v chạy ic tổng tda 9095h nó bị như sau mơi đầu thì nó bị sem một lúc nó ngắt xong lại nên ngay rất nhanh chỉ 2s sau đó nó chỉ chớp chớp theo kiểu mất chói ấy có luc thì bật lên rơle khử từ kêu tạch tạch đo nguòn ra thấp em đã thay thử nguồn 3day rồi vẫn bị như vậy đã thay thử tụ se140 con bóng a1668 cho em hỏi là nó có thể bị lỗi nhớ ko vậy hay lỗi ở nguồn ra vậy xin các bác chỉ giúp em xin cám ơn

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
    em gặp con pana model tc-21ps70v chạy ic tổng tda 9095h nó bị như sau mơi đầu thì nó bị sem một lúc nó ngắt xong lại nên ngay rất nhanh chỉ 2s sau đó nó chỉ chớp chớp theo kiểu mất chói ấy có luc thì bật lên rơle khử từ kêu tạch tạch đo nguòn ra thấp em đã thay thử nguồn 3day rồi vẫn bị như vậy đã thay thử tụ se140 con bóng a1668 cho em hỏi là nó có thể bị lỗi nhớ ko vậy hay lỗi ở nguồn ra vậy xin các bác chỉ giúp em xin cám ơn
    hình như no là tổng tda 9590 chứ bạn kiểm tra con DZ 862 =3.6v hoặc bỏ ra thử xem nó ở mạch tắt chở con này có khả năngbij chập còn ko thì cô lập mạch bảo vệ chân 34 ic này nhé /tặng bạn cả s/d nữa nhé thủ FW này xem
    Attached Files

Comment

cám ơn bác nhé

Comment

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
        cám ơn bác nhé
        dc chua ha a
        ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
          hình như no là tổng tda 9590 chứ bạn kiểm tra con DZ 862 =3.6v hoặc bỏ ra thử xem nó ở mạch tắt chở con này có khả năngbij chập còn ko thì cô lập mạch bảo vệ chân 34 ic này nhé /tặng bạn cả s/d nữa nhé thủ FW này xem
          cám ơn bác em đang xem thử vài tiếng rồi ko bị phát nào con zener đó ́̉̀865 3.3v bị chết chắc mấy hôm nọ bị rỉ nên bị như vây

Comment

Về tác giả

Collapse

vui_dt Tìm hiểu thêm về vui_dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X