Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mấy anh giúp em tivi tiến đạt bị rung hình

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mấy anh giúp em tivi tiến đạt bị rung hình

không rõ model. 21'' phẳng chạy khiển 8370. cao áp 1428 bị sì em lấy cao áp khác cũng 1428 đóng vào thì coi anten bình thường. coi cáp thì tụ thường hạn dòng bắc từ mass sơ cấp qua thứ cấp bị phóng điện em thay tụ khác vào bình thường. nhưng cứ coi nhưng cảnh sáng thì không có hiện tượng rung hình. coi cảnh tối thì bị. em đã thay tụ thuong 104j 100v và tụ 16v 47uf trên đường abl. có phải là bị cao áp hay a nào biết pan này thì giúp em cái. cảm ơn mọi người

có cao thủ nào hướng dẫn cho em giải quyết pn này với. em cũng đã thay tụ 180v và tụ g2 luôn cũng thế. cứ coi cảnh tối là bị răn răn viền người và chữ htv7 hay vtv3....cả chế độ tivi lẫn av đều bị. a nào đã làm qua xin giúp em 1 phát. cảm ơn

Comment

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
      có cao thủ nào hướng dẫn cho em giải quyết pn này với. em cũng đã thay tụ 180v và tụ g2 luôn cũng thế. cứ coi cảnh tối là bị răn răn viền người và chữ htv7 hay vtv3....cả chế độ tivi lẫn av đều bị. a nào đã làm qua xin giúp em 1 phát. cảm ơn
      Cao áp mới không được rồi ,,,Độ cao áp khác thôi
      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
        Cao áp mới không được rồi ,,,Độ cao áp khác thôi
        em thay cao áp zin luôn anh thuận ơi. thôi để em đi kím cao áp khác về đóng thử

Comment

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
          em thay cao áp zin luôn anh thuận ơi. thôi để em đi kím cao áp khác về đóng thử
          cao áp mới afc cao bạn nên giảm bớt.

Comment

Nguyên văn bởi libi Xem bài viết
            cao áp mới afc cao bạn nên giảm bớt.
            em giảm rồi cũng thế. bị hư cao áp. nhưng hàng tiến đạt khó kiếm nên em gắn vỉ tàu cho chạy rồi a ơi. cảm ơn mọi người

Comment

Về tác giả

Collapse

H0angL0ng Tìm hiểu thêm về H0angL0ng

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X