Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chao cac a em tren dien dan .

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chao cac a em tren dien dan .

mình cũng là thợ điện tử nhưng mình đang có một vấn đề mong ae trên diễn đàn biết chỉ dùm mình là mình đang ở vùng quê mình đang học quản cool loa thùng bass nhưng mình không biết mua nhóm để làm cái cool để quan mong ae nào trên diễn đàn biết chỉ dùm mình cảm ơn rất rất nhiều

ban noi ro hon xen nao?

Comment

mình nói là mình đang tính quần cool của thùng bass đó bạn nhưng mình không biết cái miếng nhôm để làm cái cool quán ,bạn có biết nhật tảo có bán không.

Comment

lấy lon nước ngọt quấn cũng ok rồi

Comment

Nguyên văn bởi DT2LUA Xem bài viết
          mình nói là mình đang tính quần cool của thùng bass đó bạn nhưng mình không biết cái miếng nhôm để làm cái cool quán ,bạn có biết nhật tảo có bán không.
          nếu bạn đã hỏi nhật tảo có bán ko thì mình nói luôn, bạn đã lên nhật tảo thì mua luôn col họ làm sẵn về thay vào cho lẹ chứ quấn làm gì cho mắc công , họ làm sẵn đủ kích cỡ hết loa bass , loa treble, loa trung đầy đủ . chứ bây giờ ngồi cắt lon nước ngọt rồi kiễm củ loa làm kích thước cho các loại ( giống như làm khuôn vậy ) xong mua dây về ngồi quấn rất tốn thời gian bạn à .

Comment

Nguyên văn bởi vohonghai Xem bài viết
            lấy lon nước ngọt quấn cũng ok rồi
            mình cũng làm rồi nhưng khi hát nóng lên nó bị tuột dây ra bạn ơi

Comment

Nguyên văn bởi trinhhadem Xem bài viết
              nếu bạn đã hỏi nhật tảo có bán ko thì mình nói luôn, bạn đã lên nhật tảo thì mua luôn col họ làm sẵn về thay vào cho lẹ chứ quấn làm gì cho mắc công , họ làm sẵn đủ kích cỡ hết loa bass , loa treble, loa trung đầy đủ . chứ bây giờ ngồi cắt lon nước ngọt rồi kiễm củ loa làm kích thước cho các loại ( giống như làm khuôn vậy ) xong mua dây về ngồi quấn rất tốn thời gian bạn à .
              mìn biết vậy rồi nhưng lâu lâu ở đây có những cái cool nó không có nằm trong khuôn khổ nào bạn à vậy mình mới nảy ra ý định đó chứ nhưng mình không biet chỗ nào bạn đó chứ roi keo de lam cho day dinh lai nua chu .

Comment

Về tác giả

Collapse

DT2LUA Tìm hiểu thêm về DT2LUA

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X