Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TIVI SONY model AR29M50A bị mất 1/2 màn hình phía trên!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TIVI SONY model AR29M50A bị mất 1/2 màn hình phía trên!

Cái TV của mình có model AR29M50A vừa bị mất 1/2 màn hình phía trên. Có ai giúp mình cách sữa chữa, thay thế dc không. Mình cảm ơn nhiều.

ban kiem ta quan lai manh xem rut lai tia ra de kiem tra xem co bi chay ko, xem lai zac cam tu bo len lai tia xem da chuan chua ,han lai chan tu zac cam den ic cong suat manh va cuoi cung thany thu ic cong suat manh la ok ,chuc thanh cong

Comment

Nguyên văn bởi thanhlhbk Xem bài viết
      Cái TV của mình có model AR29M50A vừa bị mất 1/2 màn hình phía trên. Có ai giúp mình cách sữa chữa, thay thế dc không. Mình cảm ơn nhiều.
      sai service mode rồi
      nạp lại IC nhớ là xong
      Mobile: 0982263051

Comment

Nguyên văn bởi thanhlhbk Xem bài viết
        bạn kiểm tra phần Ic mành nhé : xem nguồn cấp cho nó đã đủ chưa ? thường rất hay đứt trở và hỏng Diot tren đường mành ! nều nguồn đã tốt thay thử IC mành ? kiểm tra xung mành lấy từ IC tổng đưa vào công suất mành nếu có đủ là ok thôi !
        Chúc bạn thành công

Comment

Ban thay con 4558. Ma xung manh thu tong wa no xog vao ic manh. Hoac c0n tu gan con day
          ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhlhbk Tìm hiểu thêm về thanhlhbk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X