Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TV LG tự tắt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TV LG tự tắt

cái tv LG của nhà mình bị tự tắt có người nói nó bị hư tụ .Nhưng mình đã mua tụ mới về thay rồi mà vẫn bị

bạn là thợ hay là người tiêu dùng vậy.mình xin góp ý với bạn nhé...bạn hãy nói rõ xem nó tắt kiểu gì.tắt nguồn hay dao động..để ae còn giúp chứ..

Comment

mình là người tiêu dùng.mình cũng mê điện tử,nó tắt nguồn như hẹn giờ vậy ,thông thường cái tv của người ta mở nguồn là màn hình lên.còn tv của mình thì phải dùng remote hoặc nút PR bấm thì mới lên hình.

Comment

Nguyên văn bởi danhpro1 Xem bài viết
        mình là người tiêu dùng.mình cũng mê điện tử,nó tắt nguồn như hẹn giờ vậy ,thông thường cái tv của người ta mở nguồn là màn hình lên.còn tv của mình thì phải dùng remote hoặc nút PR bấm thì mới lên hình.
        nếu mà đàng coi ma bị tắt là ti vi của bạn bi hư rồi .bạn la ngừoi tiêu dùng nên củng khó cho ae hứong đản bạn sửa lắm chào bạn
        Điên Tử Điệp
        Ấp 3 - Gành Hào - Đông Hải - Bạc Liêu
        07813845147

Comment

hướng dẫn mình sửa đi mà mình cũng thích ngich điện. tương lai mình theo nghề điện tử

Comment

sao o ai trả lời mình hết vậy

Comment

ban cho biet doi may di no chay ic gi vay nue chay 2ic thi bo con d408 la chay ngay con chay chip thi kho huong dan hon

Comment

cho minh hoi ti vi LG 21FB7ab no bi benh co tieng ma ko dieu chinh to nho dc chi co muc cao va thap thoi, muc cao thi cao wa con thap thi mat tieng luon the la sao ha minh da thay nho va giai ma roi

Comment

nay con ti vi LG cua ban chay u cat la do chet con tro 240k o duong ABL do cu thay con do di neu ko duoc thi thay tu 160v o cuon day tao dao dong ah

Comment

Nguyên văn bởi dvbh2o Xem bài viết
                    ban cho biet doi may di no chay ic gi vay nue chay 2ic thi bo con d408 la chay ngay con chay chip thi kho huong dan hon
                    đời máy LG105-230D giúp mình nha

Comment

bạn thay con đèn kích dòng gần biến áp giao động ok

Comment

Nguyên văn bởi tamlove1234 Xem bài viết
                        cho minh hoi ti vi LG 21FB7ab no bi benh co tieng ma ko dieu chinh to nho dc chi co muc cao va thap thoi, muc cao thi cao wa con thap thi mat tieng luon the la sao ha minh da thay nho va giai ma roi
                        thay thử ic nhớ-> không được-> khiểm tra đường volume ic vxl -> thay vxl :d

Comment

Nguyên văn bởi danhpro1 Xem bài viết
                          cái tv LG của nhà mình bị tự tắt có người nói nó bị hư tụ .Nhưng mình đã mua tụ mới về thay rồi mà vẫn bị
                          bạn kiểm tra đường AFC về vxl xem co hỏng hóc gì không. có phải máy bạn xem được khoảng 10->15p là tắt chờ phải không

Comment

Nguyên văn bởi phamngoctoi1 Xem bài viết
                            bạn kiểm tra đường AFC về vxl xem co hỏng hóc gì không. có phải máy bạn xem được khoảng 10->15p là tắt chờ phải không
                            Đúng có lúc chưa đầy 1 phút đã tắt ,mình coi video khi mới mở còn được khoảng 15 phút còn kênh thì vtv3 với kênh tây ninh thì cũng tắt liên tục các kênh khác thì có lúc cả tiếng mới bị tắt 1 lần

Comment

mình coi video khi mới mở thì còn dc 15 phút dến lúc nó đã tắt rồi thì tắt liên tục có lúc chưa đầy 1 phút đã tắt

Comment

Về tác giả

Collapse

danhpro1 Tìm hiểu thêm về danhpro1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X