Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi chạy ngắt liên tục ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tivi chạy ngắt liên tục ???

Em có cái tivi Samsung (màn hình phẳng)
    Lúc mới mở t bị ngắt liên tục (giống tắt = đk) bật lên lại chạy.5 phút sau lại bị.Cứ như vậy khoảng 2 tiếng thỳ không bị nữa.
    Nhưng khi chạy dc rùi thỳ cứ đến lúc chiếu cảnh có nhiều ánh sáng lại bị ngắt.Do đó phải để độ sáng về thấp mới xem đc.

============
    Nhân tiện cho em hỏi ai biết tran suachuadientu.co.cc sao lại không vào dc ko ?

.

=======
    Cảm ơn các bác.

Nguyên văn bởi Dkhuong Xem bài viết

============
    Nhân tiện cho em hỏi ai biết tran suachuadientu.co.cc sao lại không vào dc ko ?

=======
    Cảm ơn các bác.
    Chỉ trả lời dc câu này.

theo thông tin từ BQT trang này thì trang này đã Open lại từ hôm qua rồi.Trước close là do bị kẻ xấu tấn công.Bây giờ mất All data.lại bắt đầu từ đầu.
    Ngay bây giờ bạn có thể truy cập => http://Suachuadientu.co.cc

Chúc vui

Comment

đó là mạch bảo vệ làm việc đó bạn.
      thứ nhất bạn kiểm tra đường ABL xem có con nào rò rỉ không.
      thứ hai bạn thay đế đèn hình đi,sợ trời ẩm khiến chập 1 tia nào đó trong đế chạy nóng mới được

làm một trang web như vậy sao không lấy tên miền.vn hay .com hoặc .net mà lấy tên miền chùa .co.cc hay bị hack lắm,không đảm bảo.theo tôi khẳng định là vậy

Comment

Nguyên văn bởi 0984648882 Xem bài viết
        đó là mạch bảo vệ làm việc đó bạn.
        thứ nhất bạn kiểm tra đường ABL xem có con nào rò rỉ không.
        thứ hai bạn thay đế đèn hình đi,sợ trời ẩm khiến chập 1 tia nào đó trong đế chạy nóng mới được

làm một trang web như vậy sao không lấy tên miền.vn hay .com hoặc .net mà lấy tên miền chùa .co.cc hay bị hack lắm,không đảm bảo.theo tôi khẳng định là vậy
        bạn xem lại phần bảo vệ quá dòng thôi còn đế đèn có ẩm cũng không bị hiện trượng đó đâu

Comment

Nguyên văn bởi 0984648882 Xem bài viết
          bị hack có quá nhiều lý do chứ không căn cứ vào tên miền đươc.Cũng muốn sắm cái doamin gọn.đẹp tí nhưng lại vấn đề $

Comment

bạn kiểm tra con diot bảo vẹ trên dương nguòn

Comment

[QUOTE=Dkhuong;222773][B][SIZE="3"]Em có cái tivi Samsung (màn hình phẳng)
              Lúc mới mở t bị ngắt liên tục (giống tắt = đk) bật lên lại chạy.5 phút sau lại bị.Cứ như vậy khoảng 2 tiếng thỳ không bị nữa.
              Nhưng khi chạy dc rùi thỳ cứ đến lúc chiếu cảnh có nhiều ánh sáng lại bị ngắt.Do đó phải để độ sáng về thấp mới xem đc.

============
              Chào bạn, theo mình bạn nên thay hai tụ gốm màu xanh lá nằm ở khu vực sò hô, theo mình nhớ là 681K và 471K, hai tụ này bạn đo kiểm thấy ko hư cũng nên thay mới. Chúc bạn thành công

.

Comment

Về tác giả

Collapse

Dkhuong Tìm hiểu thêm về Dkhuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X