Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bo nguỒn Đa nĂng cỦa trung quỐc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi 01665836876
    thê à nhung lo tien hon bạn ạ k phai kiem tra j hút ic ra hàn vô la xong .ban co biet giá 2 loai do k
    um.theo em thấy độ nguôn 3 dây,5 dây chạy rất ổn định mà lại nhanh nưa.giá chỉ khoảng 40k

Comment

Nhưng bo nguồn 5 giây có xanh dương và xanh lá mà không có xám vậy bỏ giây nào và đấu giây nào xin anh em chỉ giáo giùm minh chưa từng câ nguồn này bao giờ và bây giờ mình mới mua

Comment

Nguyên văn bởi DNTVHD Xem bài viết
        Nhưng bo nguồn 5 giây có xanh dương và xanh lá mà không có xám vậy bỏ giây nào và đấu giây nào xin anh em chỉ giáo giùm minh chưa từng câ nguồn này bao giờ và bây giờ mình mới mua
        nguồn 5 dây có dây màu đen,đỏ,vàng,xanh,nâu,bỏ dây nâu.

Comment

cám ơn các bác nhé !
          Thanh Tùng

Comment

Em vừa xem cách đấu Nguồn đa năng đấu song rồi nhưng cái đèn báo của ti vi nó cứ nháy nháy ai biết giúp em với
            em cám ơn !
            Thanh Tùng

Comment

Hiện nay còn có nguồn 5 dây nguồn ra 12v hoặc 24v!!!!!dùng độ cho ti vi lcd.

Comment

Anh em hướng dẫn giúp mình độ nguồn 3 dây trung quốc có 3 dây : đen , xanh dương và đỏ (máy chết ic dao động + cháy đen điện trở mất ký hiệu). Xin chân thành cảm ơn anh em.

DĐ: 0939809349

Comment

Dây màu đen (black) đấu vào mass sơ cấp.
                  ............đỏ (red) ......chân C (còng nguồn, hay chân B+ STR).
                  dây mầu nâu bỏ.
                  chúc bạn thành công!

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
                    một dây vào VSS một dây vào sơ cấp biến áp là ok , dây còn lại có con đi ốt ý để hàn vào PC

ối rùi ui sửa lại cho zin chứ sao chế máy người ta như vậy
                    mấy cái mạch nguồn VTB có khó đâu chỉ có bạn không kiên trì thôi nên sửa cho nó zin thứ nhất là yên tâm thứ hai là có thêm kinh nghiệm đẻ làm viêc khác
                    anh viettien noi đúng đấy
                    ĐIỆN TỬ ĐIỆN THOẠI
                    TDP HÀ THANH 2-NINH ĐA
                    THỊ XÃ NINH HÒA
                    Email :doanhpro1981@gmail.com.vn

Comment

chào mọi người ! em gặp 1 tivi lcd 42 inh , nhập từ nhật về , bị hư bo nguồn , nổ ic dao động , 12v, 24v ,5v các bác biết chổ nao sửa hoặc bán bo tương tự , chi em với ( em gởi hinh em nó cho các bác xem nha ) em ở Đồng Nai Click image for larger version

Name:	Image3502.jpg
Views:	1
Size:	144.7 KB
ID:	1379446Click image for larger version

Name:	Image3506.jpg
Size:	156.0 KB
ID:	1379447Click image for larger version

Name:	Image3505.jpg
Size:	122.7 KB
ID:	1379448

Comment

các bác cho e hỏi em muốn độ nguồn da năng 3 hay 5 dây vào máy dùng ic nguồn str50115 thì làm thế nào ah giúp em với em dang loay hoay!

Comment

Nguyên văn bởi chipben12345 Xem bài viết
                          các bác cho e hỏi em muốn độ nguồn da năng 3 hay 5 dây vào máy dùng ic nguồn str50115 thì làm thế nào ah giúp em với em dang loay hoay!
                          bạn mua bo về<trong đó đã có sẵn hướng dẫn lắp>rồi đó.Máy của bạn là SONY à,50115 bán sẵn sao phải độ.....
                          Đỗ Ngọc Hiếu
                          Từ Sơn, Bắc Ninh
                          Điện thoai; 0989 800

Comment

bị sét dánh cháy hết phần nguồn rùi bạn ah

Comment

Nguyên văn bởi tjeunjnzah Xem bài viết
                              các bạn ơi hum nay mình đi mua một bo nguồn của trung quốc họ đưa cho mình một bo nguồn be tý bằng 4 đầu ngón tay họ bảo có thể lắp cho tivi 21 nhưng sao bo nguồn đấy lại nhỏ như vậy,có đũng 3 dây thôi mình không hiểu cách đấu như thế nào ai đã đấu và chạy ok rồi thì dạy mình với mình định đấu cho tivi 21 hiệu VTB thanks trước nhé
                              Ở Đà Nẵng không có. Nhờ bạn tieuninja mua giúp mình bộ nguồn đa năng 5 dây được không vậy? Nếu được thanks bạn nhiều. cho mình địa chỉ IM yahoo.

Comment

Nguyên văn bởi 246ndh Xem bài viết
                                Ở Đà Nẵng không có. Nhờ bạn tieuninja mua giúp mình bộ nguồn đa năng 5 dây được không vậy? Nếu được thanks bạn nhiều. cho mình địa chỉ IM yahoo.
                                ko lắp cho loại này được nhé chỉ dùng cho nguồn có biến thế cách li thôi muốn cải thì phải lấy biến thế rung của máy tàu để cải thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

tjeunjnzah Tìm hiểu thêm về tjeunjnzah

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X