Thông báo

Collapse
No announcement yet.

LG 25 phẳng Cầu Cứu Mọi người

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hanaka Xem bài viết
    cám ơn bạn người ta lại kêu rồi nhưng không phải là do chết tổng mà là vẫn cái bệnh cũ chắc cái chiết áp G2 ở cao áp nó lại giở chứng chập chờn vì người ta bảo xem có khi cả tiếng đồng hồ nó mới chớp 1 cái màu tím rồi lại về bình thường ( híc có ông thợ nào ngồi coi cả tiếng để kiểm tra hiện tượng xuất hiện trong 1s @@ ) à mà con ic náy không phải là dán bác à nó là ic chân cắm
    kêu người ta sài đỡ đi chứ kana đã cố gắng khăch phục mà ko dc.nhưng chắc là còn bị chỗ khác ko phải tông đâu
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Bảo họ xem tạm chứ cả tiếng mới bị 1 lần k bít đâu hỏng ma sửa,khi nào chết hẳn sửa cho rễ,vừa đỡ mang tiếng vừa sửa xong đã hỏng mặc dù lỗi cái khác.Phải k các bạn
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

như bạn nói nghe ko được lắm khách họ có tâm lý sửa xong là ngon lành nếu nó phát bệnh ko phải lỗi cũ họ cũng đánh giá mình như vậyn ảnh hưởng đến uy tín tốt nhất bạn cứ bảo họ mang đến theo dõi một hai ngày mình làm cho họ tức nhất là mang dến theo dõi nó lại ko bị hihihi

Comment

mình kêu họ mang ra rùi xem tâm 30p gì đó nó mới chớp ảnh ( tối ảnh hơn chút rồi lại sáng ngay) nó cứ thỉnh thoảng mà bị vậy không biết có do đèn hình không nữa hic

Comment

Chắc không phải do đèn đâu.BẠn có nói VR chỉnh G2 của nó có vấn đề,bạn thay tụ G2 va thử kẹp đồng hồ theo dõi khi nó chớp thi điện áp có thay đổi k nhé
            Tiện thể chú ý nghe liệu cao áp có phóng lửa k,mình bữa nọ mới gặp con LG y trang bệnh này.Rất ít khi bị có khi cả buổi bị 1 lần khi bị màn chớp nhẹ 1 cái kèm theo tiếng xoẹt xoẹt rất nhỏ......mãi mới tìm ra là lỗi tụ trong cao áp
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

Về tác giả

Collapse

hanaka Tìm hiểu thêm về hanaka

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X