Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Panasonic TC-21P99VQ CẦN MẤY ANH GIÚP .....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
    Cảm ơn huynh nhiều nhé. pan này khó chịu wá đi./.MỘT NGÀY VUI VẺ
    ờ, ngày nào mà chẳng vui bạn?

Comment

Nguyên văn bởi badaobendinh Xem bài viết
      Ông thử coi đúng ko nhé.
      chân thành cảm ơn các huynh nhiều lắm.nó hư con r 1.8k- 1w đi vào cuộn dao động ngang.chúc các cao thủ nhiều sức khoẻ./.

Comment

nhờ các huynh giúp đỡ cái samsung cs 29m40mq.giải mã 49x3f, nhớ A51DC ,nguồn 6750 ./.xin lỗi vì đã sai luồng.vì e gửi các trang khác thấy ít có ai ghé thăm.
        - tivi bệnh về nguồn rồi: cấp điện vào thì nguồn 150v có rồi lập tức tắt liền,nguồn cấp role cũng lập tức tắt.nói chung là các nguồn thứ cấp đều tắt.e đã cách ly playbac rồi mà cũng vậy.xin các cao thủ cứu e với./.

Comment

Chào các huýnh HIỆN TẠI EM CŨNG ĐANG NHẬN 1 CON TIVI TC 21P99VQ. IC GIẢI MÃ TỔNG TDA 9384 HIỆN TRẠNG EM NÓ BÂY JO LÀ CHỈ CÓ ĐÈN ĐỎ BÁO NGUỒN, ẤN PHÍM TRÊN VỈ MÁY KHÔNG CHẠY, ĐIỆN ÁP 5V, 8V, 140V, 24V CÂP IC MÀNH CŨNG ĐÃ ĐỦ, BÂY JO EM KO BIẾT PẢI LÀM SAO NỮA, BÁC NÀO ĐÃ LÀM BÊNH NÀY XIN CHỈ GIUQPS EM VỚI
          EM CẢM ƠN TRƯỚC NHÁ
          Ngheo ma co tinh

Comment

Nguyên văn bởi kienvang2987 Xem bài viết
            Chào các huýnh HIỆN TẠI EM CŨNG ĐANG NHẬN 1 CON TIVI TC 21P99VQ. IC GIẢI MÃ TỔNG TDA 9384 HIỆN TRẠNG EM NÓ BÂY JO LÀ CHỈ CÓ ĐÈN ĐỎ BÁO NGUỒN, ẤN PHÍM TRÊN VỈ MÁY KHÔNG CHẠY, ĐIỆN ÁP 5V, 8V, 140V, 24V CÂP IC MÀNH CŨNG ĐÃ ĐỦ, BÂY JO EM KO BIẾT PẢI LÀM SAO NỮA, BÁC NÀO ĐÃ LÀM BÊNH NÀY XIN CHỈ GIUQPS EM VỚI
            EM CẢM ƠN TRƯỚC NHÁ
            mình cũng đang gặp tình trạng này mong các cao thủ hổ trợ với thanks nhiều nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

lovedientu Tìm hiểu thêm về lovedientu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X