Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi longtcl Xem bài viết
    flyback bsc25-0284c
    bÁc cho em hỎi bÁc cÓ lÀm kỶ thuẬt cho cÔng ty tcl khÔng bÁc .bÊn ĐÓ cỦng cÓ bÁc tÊn long tcl cÓ phẢi bÁc khÔng
    ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• Chào các bác.! Em có con tivi Belco model : 21S94 chạy tổng 8893 cao áp bị rách mất tem nên không biết mã hiệu của nó là gì...Bác nào có sơ đồ Belco model 21S94 này hoặc biết số cao áp là gì thì giúp em với.! Chân thành cám ơn các bác ạ .!

Comment

• Nguyên văn bởi tu_audio Xem bài viết
        Chào các bác.! Em có con tivi Belco model : 21S94 chạy tổng 8893 cao áp bị rách mất tem nên không biết mã hiệu của nó là gì...Bác nào có sơ đồ Belco model 21S94 này hoặc biết số cao áp là gì thì giúp em với.! Chân thành cám ơn các bác ạ .!
        thư sd này xem
        Attached Files

Comment

• xin sơ đồ TCL 21H91EUS

ae ai có sơ đồ TCL 21H91US cho mình xin với xin cảm ơn nhiều...!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
            thư sd này xem

Chân thành Cám ơn bác anhnamdinh nhé...Cầu mong bác cùng gia đình luôn khoẻ và nhiều niềm vui.!

Comment

• máy em bị mất nguồn .trở bị cháy zenner nổ lun ,nên không biết giá tri.anh cho em xin sơ đồ nguốn máy chay tổng TOSHIBA-OD-168 8895 CS .NGUỒN CHAY cq1265rt .em là linh mới ,anh có thể nhận em làm đệ tử.em co thể tra phí bằng cách nap cảd cho anh cũng được.
              email em la:nguyenngocanh124@gmail.com
              cám ơn anh trước nha!

am ga lắm

Comment

• Ae cÓ sƠ ĐỒ pẤnonic-tc-21p99vq-ic tỔng -tda 9384--24c08 [hay cÓ sƠ ĐỒ chÂn ic-9384]cho mÌnh xin mÌnh trÂn trỌng cÁm Ơn

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                  Ae cÓ sƠ ĐỒ pẤnonic-tc-21p99vq-ic tỔng -tda 9384--24c08 [hay cÓ sƠ ĐỒ chÂn ic-9384]cho mÌnh xin mÌnh trÂn trỌng cÁm Ơn
                  Có đây nè, mà từ khắc phục là gì bạn?
                  Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                    Có đây nè, mà từ khắc phục là gì bạn?
                    cám ơn vungtau nhé .sờ đồ nầy mình có .nó không giống chổ mình cần .mà mình mới làm song rồi [ 6 chử đó tên của 1 cuốn sách .dại mình cách sống làm kinh tế ...v.v...;..

Comment

• bác nào có sơ đồ tivi akira 21swp1 chạy tổng 9381 ko....cho e xin...máy bị pan tối hình
                      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
                      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
                      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
                      Email :

Comment

• Mạng lag quá...Mod xóa giúp em 1 bài với ạ
                        Last edited by delete; 16-03-2014, 22:26.
                        Đời bể khổ :

Comment

• Ai có cho em xin sơ đồ
                          Lg 25qal ( IC Tổng Tda12011pq )
                          Hiện tượng máy bị méo gối (Co trên dưới, phình giữa nhưng chỉ bị 1 nửa màn phía trái thôi ạ)
                          (Ic méo gối 4558) sò méo gối chạy nóng bỏng tay
                          Đời bể khổ :

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                            cám ơn vungtau nhé .sờ đồ nầy mình có .nó không giống chổ mình cần .mà mình mới làm song rồi [ 6 chử đó tên của 1 cuốn sách .dại mình cách sống làm kinh tế ...v.v...;..
                            Bạn chỉ mình với, chỉ cần 6 chử là ngon luôn ko cầm mỏ hàn nữa hả??? chứ giờ cực quá còn thua ông phụ hồ nửa nè!

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• mình có con sanyocm21f2s ic la76938n chạy len cúp để lâu mở lên cũng vậy mong các đồng nghiẹp có gặp pal nầy chỉ dùm mình rất cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                                Bạn chỉ mình với, chỉ cần 6 chử là ngon luôn ko cầm mỏ hàn nữa hả??? chứ giờ cực quá còn thua ông phụ hồ nửa nè!
                                đâu phải có nó rồi mình không làm mà sống ngon luôn đâu ,vì mình rất quí vòng chử trong cuốn sách đó mới mình lấy làm chử ký [cuốn sách gần 100 trang]

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X