Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• TOSHIBA29AZ5 cái này gần giống cái Anh Phạm Trung cần

Cảm ơn bác BBC-CNN rât nhiều.số là e nhận lại của thợ 1 e TOSIBA 25D6DH bị ngắt ko chạy.Tìm ra nó bị chập lái ngang.E làm lại lái chạy ngon rồi thấy hơi bị chập chờn mạch liền hàn lại.Nhưng hàn xong thì e nó mất chói ko h/thị .E nó hành e 2 ngày.Tìm mãi ko thấy gì nên tìm sơ đồ.Có sơ đồ xem ra thì bị mất mat chân 16&17 ic M37274 do mạch ic vtính thợ trước cày nát hết mạc in hàn chập 3 chân 15-16-17 lại e nó tươi như hoa luôn
    ĐIỆN TỬ TRUNG MAI
    Linh kiện điện tử-IC SỐ
    Máy nạp rôm:USB Mini-PCB50-TL866CS-2588U+
    Đ/c:Phố La phù-Thanh thủy-Phú thọ
    Đ/t:02106513668-0962313668-01236313668
    Email # Nick:trungmailaphu@yahoo.com

Comment

• AE ai có shematic tivi crt samsung slim 21, chíp dán TDA12156, nguồn W6554A cho huu_tuan xin với.
      Vì nhận sữa board nên ko có moded, chassis ae thông cãm tìm giúp mình. Thank!

Comment

• Nguyên văn bởi huu_tuan Xem bài viết
        AE ai có shematic tivi crt samsung slim 21, chíp dán TDA12156, nguồn W6554A cho huu_tuan xin với.
        Có lẻ mình nên suy nghĩ lại xem có nên tích cực nữa hay ko!

Comment

có lẻ mình nên suy nghĩ lại xem có nên tích cực nữa hay ko!
          xin anh bớt giận!em cũng đã tìm hết tập sơ dồ của em mà ko thấy có sơ đồ này nên đành nhìn thôi!mong anh thông cảm!
          NO NO
          NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
            xin anh bớt giận!em cũng đã tìm hết tập sơ dồ của em mà ko thấy có sơ đồ này nên đành nhìn thôi!mong anh thông cảm!
            A mới nhận 15bo tivi của thợ, duy chi có cái này ko có shematic, nguồn bị cháy l/k.

Comment

AE ai có shematic tivi crt samsung slim 21, chíp dán TDA12156, nguồn W6554A cho huu_tuan xin với.
              Hữu TUẤN ơi bạn kt bo chính xác chưa ? chứ mình nhớ ko lầm thì samsung chạy TDA 12156 ko có nguồn 6554 mà là 0765->6750->6754 bạn coi lại xem rồi báo nếu mình nhớ .được trị số con R nào thì góp Ý con đó chứ sơ đồ thì ko có .bớt giận đi thợ điện tử mà nóng tính quá ko tốt đâu ...he...he giỡn tí cho vui cửa vui nhà nhé!
              ĐIỆN TỦ-ĐỨC TỚI - ĐT 0976006779

Comment

• Hữu TUẤN ơi bạn kt bo chính xác chưa ? chứ mình nhớ ko lầm thì samsung chạy TDA 12156 ko có nguồn 6554 mà là 0765->6750->6754 bạn coi lại xem rồi báo nếu mình nhớ được trị số con R nào thì góp Ý con đó chứ sơ đồ thì ko có .bớt giận đi, thợ điện tử mà nóng tính quá ko tốt đâu ...he...he giỡn tí cho vui cửa vui nhà nhé!
                ĐIỆN TỦ-ĐỨC TỚI - ĐT 0976006779

Comment

• anh em trên diễn đàn ai co sơ đô con philip .21 PT3324 nguồn chạy ic TEA 1507 cho em xin vơi .mo bi chay NGUỒN tùm lum rui ko biết Q, R của nó nhu nao nữa.mong cac a gíp đỡ Emal em là .{pham.nien@yahoo.com.vn}

Comment

• xin bsc

mấy anh ở diễn đàn ai có sơ đồ chân cục bsc22_01n8838. tivi darlinh ctv_1431 cho em xin voi
                    hướng

Comment

• Nguyên văn bởi phamnien12 Xem bài viết
                      anh em trên diễn đàn ai co sơ đô con philip .21 PT3324 nguồn chạy ic TEA 1507 cho em xin vơi .mo bi chay NGUỒN tùm lum rui ko biết Q, R của nó nhu nao nữa.mong cac a gíp đỡ Emal em là .{pham.nien@yahoo.com.vn}
                      Sơ đồ máy này tôi có gửi lên diễn đàn rồi. Bạn vào đây lấy về nhé: http://www.dientuvietnam.net/forums/...32/index3.html (post#25).

Comment

• Thanh các huynh nhiều tôi có con pana 25v-40h hổng nguồn mày mò mãi không dựoc huynh nào có so dồ cho đệ xin Thanhk!

Comment

• các bác oi cuu em con toshiba 2155xc mất hiên thi.

Comment

• các bác oi cuu em. con toshiba 2155xc mất hiên thi.

Comment

• em cam on nhiêu

Comment

• các pro làm ơn cho em hỏi em có con tivi JVC 16 in mà bệnh nó cứ bị chớp chớp như máy chụp ảnh ấy ,không có hình gì cả? là bệnh gì vậy.?làm ơn các pro chỉ giúp em với.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X