Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi ntq2864 Xem bài viết
    ic 8823 ,THANK
    anh có đo đạt hay kiểm tra gì chưa?có thể bị chết sò dòng gây đứt r=1ohm lấy b+ cấp cho fbt rồi,!
    Last edited by vanlai1984; 14-03-2012, 16:08.
    NO NO
    NO NO

Comment

• Thank you anh kiểm tra xem sao , lớn tuổi mắt mơ đôi khi đeo kính cũng không thấy vã lại bỏ nghề lâu quá mong các bạn giúp đở , cám ơn nhiều .
      điện áp hình như không đưa được lên đèn hình , máy vẫn có tiếng bình thường chỉnh remote vẫn bình thường vẫn nhảy kênh và tiếng nhưng không có hình , mong các bạn chỉ giáo
      Last edited by ntq2864; 14-03-2012, 18:16.

Comment

• sơ đồ đã có bên sơ đồ rồi đó bạn ah
        Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

• [QUOTE=h_son;491666]sơ đồ đã có bên sơ đồ rồi đó bạn ah[/QUOTE
          Cám ơn bạn để tôi tìm thử xem

Comment

• [QUOTE=ntq2864;491676]
            Nguyên văn bởi h_son Xem bài viết
            sơ đồ đã có bên sơ đồ rồi đó bạn ah[/QUOTE
            Cám ơn bạn để tôi tìm thử xem
            anh kiểm tra b+ cấp nguồn cho khối công suất dòng chưa?nó qua con r=1omh đó!
            NO NO
            NO NO

Comment

• chào các ae trên diễn đàn mình mới vào nghề nên giờ khó khăn khi gặp pan như sau mình mới nhận được tivi sony kv tm21p50 hiện tượng bật công tắc phụ sau 4s thì bị cắt rơ le đóng nguồn chính mong ae trên diễn đàn chỉ giúp

Comment

• sao k ai giup minh vay

Comment

• Nguyên văn bởi ting Xem bài viết
                  sao k ai giup minh vay
                  -bạn hãy để ý ! đây luồng hỏi xin sơ đồ các loại, bạn lại đi hỏi pan ở đây thì làm sao ai dám trả lời. vì lí do trả lời ko đúng chủ đề luồng sẽ bị phạt đó bạn ah. thông cãm nha !
                  Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

• ae nào có sơ đồ pansonic tc 21 gx 28v ic tổng 49xx nhớ 24c16 cho mình xin cảm ơn trước

Comment

• bác nào có sơ đồ tv LG 21Q9RB-TD chạy LG 631 , nguồn STR 6753 cho em xin với.
                      Last edited by huruou; 22-03-2012, 21:55.

Comment

• nho anh em tren dien dien cho em so do cua tivi sam trung quoc vi e moi nhan sua mot cai tivi no no nguon dien tro den thui mat tieu chi so ma em khong biet

Comment

• hay anh em nao biet con do bao nhieu chi gium cung duoc no gim tu chan so 5 cu ic nguon sang max(ic nguon la cq0765)

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                            hay anh em nao biet con do bao nhieu chi gium cung duoc no gim tu chan so 5 cu ic nguon sang max(ic nguon la cq0765)
                            đó là R tạo cầu phân thế cho chân 5 của 0765 nó là 470 omh
                            ĐIỆN TỦ-ĐỨC TỚI - ĐT 0976006779

Comment

• máy chạy CRT loại mỏng(SLIM),IC tổng TDA11136-nhớ-24C08,rất mong trợ giúp,cám ơn nhiều.

Comment

• Chào các bác

Hiện em đang làm một chú tivi Sony KV-G14M1 bị hiện tượng bật lên màn chớp sáng rồi tắt không có tiếng cũng không có hình gì cả. May sử dụng IC Vert LA7830, TDA 8366, CXP85116b.
                                - Em đã làm lại cao áp do bị phóng, nhưng máy vẫn không chạy. Nguồn đầy đủ
                                Nhờ các bác chỉ dẫn giúp em chú máy này với

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X