Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Anh em ai có sơ đồ sony ic 8375 cho em xin với xi chân thành cơn ơn anh em nhiều

Comment

• Anh em nào có sơ đồ con máy LG slim 218A1RG chạy tổng EAN57153403 CHO EM XIN EM CẢM ƠN !

Comment

• chu de nay rat y nghia!

Comment

• các bạn đồng nghiệp cho mình xin sơ đồ darlin 21 d89f ic tda 11106 rất cám ơn các bạn

Comment

• anh em nào trên dđ có sơ đồ tcl at 29901 tàu khựa [đa năng om 8838] cho mình xin [mấy con trở phần nguồn mờ hết vạch] xin cảm ơn trước

Comment

• Mình đang sửa em tivi samsung Cs21A550ML bật nguồn có tiếng kêu tíc tíc tíc... liên tục. Bạn nào có sơ đồ cho mình xin với và ai đã sửa em ti vi có hiện tượng này xin giúp đỡ. Mong được mọi người giúp đỡ

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenvinh48 Xem bài viết
                Mình đang sửa em tivi samsung Cs21A550ML bật nguồn có tiếng kêu tíc tíc tíc... liên tục. Bạn nào có sơ đồ cho mình xin với và ai đã sửa em ti vi có hiện tượng này xin giúp đỡ. Mong được mọi người giúp đỡ
                bạn tháo sò dòng ra xem có nguồn ra ko? diễn đàn bị sao ấy mình ko gửi file đc
                Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• cảm ơn mình sẽ thử. Nếu có sơ đồ bạn có thể gửi cho mình qua mail. Đây là mail của mình: ducvinh489@gmail.com. Mong bạn giúp đỡ.

Comment

• cảm ơn mình sẽ thử. Nếu có sơ đồ bạn có thể gửi cho mình qua mail. Đây là mail của mình: ducvinh489@gmail.com. Mong bạn giúp đỡ.

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                      anh em nào trên dđ có sơ đồ tcl at 29901 tàu khựa [đa năng om 8838] cho mình xin [mấy con trở phần nguồn mờ hết vạch] xin cảm ơn trước
                      Giống nguồn này ko bạn.
                      Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Ae d đ có sơ đồ samsung la 32r81b cho mình xin giới .rất cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                          Ae d đ có sơ đồ samsung la 32r81b cho mình xin giới .rất cám ơn
                          file 15m ko up được, để lại đc mail mình gủi cho.

Comment

• mail của mình là dientu.chien.kg@gmail.com thank bạn truốc nhe

Comment

• Nguyên văn bởi giangtr Xem bài viết
                              file 15m ko up được, để lại đc mail mình gủi cho.
                              mail của mình là dientu.chien.kg@gmail.com thank bạn truốc nhe

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                                mail của mình là dientu.chien.kg@gmail.com thank bạn truốc nhe
                                bạn check mail nhé! mình đã gủi.

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X