Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biến máy tính thành tivi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi thinhdinh Xem bài viết
    Thấy mấy ông nội này ko biết thì im lặng đi,đọc hết 2 trang ko thấy được gì, toàn khích bác người ta. Thế cái ông LVT195 có bít chế tivi thành máy tính ko, có chế desktop thành tablet được ko? Hay là cần gì thì ra tiệm mua quách cho xong? Chẳng nhẽ chế 1 máy tính->tivi, tablet-> desktop là lạc hậu à? Ko hỉu sao lại đi so sánh với tablet với desktop. Chừng nào bạn chế được secktop->tablet thì mình sẵn sàng mua của bạn với giá gấp 10 lần cái tablet đó đấy . Mà mình nghĩ chắc bạn còn chưa bao giờ sửa mainboard nữa cơ.
    Cậu nói rồi đấy nhé! Cái tablet trên thị trường bây giờ mình cứ lấy tạm giá rẻ là 10 triệu đi, như vậy cậu phải mua của mình với giá 100 triệu, đồng ý chứ!? Còn cậu thích xem cái TV mình biến thành máy desktop thì cứ qua nhà mình mình cho xem, không phải ngại. Thế cậu có biết sửa mainboard ko?
    Cần mua gấp chung cư (Hà Nội) diện tích trên dưới 50m2 để triển khai dự án nhà thông minh!!!

0989313142

Comment

Ngày xưa mình đi học đại học, mình rút ra được mỗi 1 câu của ông thầy ông ấy dạy: "Các wm đang còn ngồi trên ghế nhà trường, được cái quyền học, quyền hỏi, quyền bảo thầy giáo chỉ cho những cái mình chưa biết. Nhưng sau này các em ra trường rồi sẽ khác, không phải ai cũng sẵn sàng chỉ cho mình cái mà họ biết, điều đó tùy thuộc vào thái độ và lời nói của các em!"

Thế đấy, không ai muốn nói chuyện với 1 người không biết lắng nghe cả! Chưa đi hỏi người ta mà đã lên giọng kiểu như giỏi hơn người ta thì còn ai muốn chỉ bảo???

Bye!
      Cần mua gấp chung cư (Hà Nội) diện tích trên dưới 50m2 để triển khai dự án nhà thông minh!!!

0989313142

Comment

căng thẳng thế? sao toàn thấy chỉ trích nhau thế nhỉ.

Comment

doc cai bai viet nay cha ra lam sao, biet thi bao ngta ma đéo muốn giúp thì thôi cứ xoắn linh tinh dkm
          ngu kòn tỏ ra nguy hiểm

Comment

Oái giời_Mời các bác sang box tâm tình dân kĩ thuật_Giờ đối thủ lớn nhất của Vn là TQ, đồng bào chớ có vì hiềm khích này nọ mà quên đi cái chung.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
            Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

Chào các bạn !
              --Mình muốn nói cùng các bạn như thế nấy nhé ! tranh luận với nhau, về mặt kĩ thuật để cùng góp ý và xây dựng nhau đúng với tinh thần cũa diễn đàn điện tữ nầy là 1 điều thật hây.
              --Các Pro hãy hạ hoả đi, cho bớt căng thẳng. thay vào đó hẩy post 1 bài thật hây lên diễn đàn, để anh em có cơ hội dc mở mang tắm mắt.
              --Có lẽ những lới nói nầy có thể làm anh em ko vui. nhưng dẩu sao đi nữa thì khi các bạn viết 1 bài lên diễn đàn, cũng mong muốn có người đọc , đúng ko ?
              thật lòng mà nói, với Mình, mình cũng chỉ muốn đọc dc những bài thật hây., nhưng lời góp ý thật chân thành. biết rằng : góp ý thì có thể đúng , có thể sai. và mình nghĩ: ko sao hết.
              CHÀO THÂN ÁI !
              Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

hic ! ngoài chợ có bán 1 cái card rời , cắm vô cổng PCI có cổng anten, có remote đàng hoàng, đây là công nghệ cũ, nếu bác nào thít đào mồ e nó thì nhào vô, cũng thú vị đó, thít hợp với sv, công nhân ở trọ phòng nhỏ kg muốn chật chỗ, 2 in 1 mà !

Comment

Xin các bác đừng có móc nhau nữa! Làm diễn đàn mất đi tính văn minh của nó, gây hớn cho nhau, mắng nhau để sau này các em cháu chúng ta nó đọc rồi nó hỏi mình thì....????!!! Cái dỡ của người Việt mình là giấu kín, cái gì cũng cho là bí kiếp. Trong khi đó ở nước ngoài nó đã lên tới cung trăng rồi!
                  Lúc trước em cũng nghĩ nhiều ý tưởng lắm, đến bây giờ nó cũng là ý tưởng.....
                  Đừng hòng mong móc cái bí kiếp của người khác bằng cách khiêu khích!

Comment

Nguyên văn bởi conchomun11 Xem bài viết
                    hic ! ngoài chợ có bán 1 cái card rời , cắm vô cổng PCI có cổng anten, có remote đàng hoàng, đây là công nghệ cũ, nếu bác nào thít đào mồ e nó thì nhào vô, cũng thú vị đó, thít hợp với sv, công nhân ở trọ phòng nhỏ kg muốn chật chỗ, 2 in 1 mà !
                    Nó gọi là card TV (tivi) (gắn trong), cái gắn ngoài gọi là TV box. Cái TV box có loa nhỏ tích hợp.
                    Chúc vui
                    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Về tác giả

Collapse

ghostmen Tìm hiểu thêm về ghostmen

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X