Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy tạo ô-xy

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

đúng hơn đây là máy lọc lấy oxy thì đúng hơn

Comment

bạn ơi năn nỉ b chỉ cho mình tim mua hạt Zeolite với :'( huhuhu

Comment

Nguyên văn bởi juunkim Xem bài viết
        cảm ơn bác nhiều. Bác có biết ở Hà Nội có chỗ nào bán hạt tạo oxy ko và giá cả thế nào nữa?
        bạn ơi b có tìm ra được chỗ nào bán ko? chỉ mình với, mình cần gấp lắm!

Comment

các bác cho em hỏi con cảm biến lượng oxy này có nguyên lý hoạt động như thế nào dc ạ
          Attached Files

Comment

Tháo cái mạch tạo Oxy ra, thấy cái con nì lạ lạ, có bác nào biết đó là con gì ko ạ. Cái con vuông vuông, 6 chân có cái núm ak các bác ạ.
            Mà ko vặn ko ấn đc nha )

Comment

Nguyên văn bởi bupbevungve Xem bài viết
              Tháo cái mạch tạo Oxy ra, thấy cái con nì lạ lạ, có bác nào biết đó là con gì ko ạ. Cái con vuông vuông, 6 chân có cái núm ak các bác ạ.
              Mà ko vặn ko ấn đc nha )

Cái con nì thì chẳng có gì là lạ. Chắc chắn có RẤT NHIỀU bác biết đó là con gì. Vì datasheet của nó có rất nhiều, ví dụ như cái con "vuông vuông, 6 chân có cái núm ak" đó là con sensor đo áp suất. Thế ... thôi....
              Muốn tìm hiểu thì bác cần đọc datasheet, muốn mua thì có nhiều chỗ sẵn để mua. Ví dụ như:

http://banlinhkien.vn/goods-2239-cam...40d-s-smd.html

Comment

cám ơn bác nhá. Em mới vào nghề :3

Comment

Chào các bác, hiện nay bên em đang có 2 máy oxy hỏng
                  - 1 máy là chạy đc khoảng hơn 1000 giờ và cho ra nồng độ oxy thấp ( khoảng 50%)
                  - 1 máy là nước bị tràn vào ống thở dù khí trong bình làm ẩm chỉ ở mức 1/3 bình.
                  Em mới vào nghề nên hoang mang và lúng túng lắm, các bác chỉ bảo giúp em với ạ

Comment

Nhà em có 1 cái imedicare 5 lit mua được 14 tháng bây giờ gặp lỗi, hay bị tắt máy nửa chừng, có khi máy chạy nhưng không có oxy ra, tắt máy một lúc lại hoạt động được, nhưng chỉ một lúc lại thôi, nếu mạng đi sửa hết nhiều tiên không các bác nhỉ? có phải nó bị tắt do rách bao vải được hóa chất trong các bình lọc không? nếu mua về tự thay có dễ không bác nhỉ? Cảm ơn các bác nhé.

Comment

Về tác giả

Collapse

betraihn Tìm hiểu thêm về betraihn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X