Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
    gửi bác Quoctuy: cái hộp điều khiển e vừa gửi cho bác nó có 4 đầu dây, đỏ đen bác nối cùng với đỏ đen của động cơ và nối lên nguồn 24 nhé. vàng xanh thì nối vào vàng xanh của động cơ, sau đó bấm công tắc ( nút to) trên hộp, lúc đó đèn trên hộp điều khiển mới sáng.
    lúc đầu e thử , e chỉ đấu đỏ đen của hộp điều khiển với nguồn 24, chả thấy sáng đèn ji cả, tưởng hỏng. tháo hộp ra thấy linh kiện vẫn đẹp, vậy là thử kiẻu kia thì đc.
    PS: bác đấu nối xong xuôi thì muốn nó chạy , bác phải thử các chế độ ở nút số 2 (nhỏ) trên hộp điều khiển, kèm theo là bác phải đạp cái bàn đạp nhé. khi đạp thấy nó bơm điện vào là đc. nhật nó ko cho chạy tay ga đâu mà chạy chế độ trợ lực. lúc nào cũng phải đạp vào cái bàn đạp, có điều là tải nặng thì đạp vẫn nhẹ như ko.....
    chúc bác may mắn.
    Đã nhận được hàng rồi. Thanks bác. Tối về lại nghịch!!!

Comment

em có làm hộp = ống nhựa bao giờ đâu các bác, e toàn làm = gỗ thôi. làm = nhựa e sợ ngồi lên ac quy nó phải chịu tải vì ống nhựa nó mềm mà. e toàn làm = gỗ 0,8 cm thôi, gỗ tốt tốt 1 tí, ko phải gỗ thông là đc
      làm bằng gỗ và đóng đinh ak bác

Comment

post hình lên anh em ngắm cái, e cũng thấy có cái động cơ mà đường kính đến 40cm, trông dị lắm, của nhật nhưng ko lấy, vẫn ở kho, mà có mỗi dây ra, trong có 3 lõi riêng biệt. chả biết là loại ji
        có khả năng giống của em rồi, mai em up hnay rỡ ra thay ổ bi giờ mới lên mạng, con này bộ đk nhìn dị lắm! đg kính đc cũng tầm 35cm, dẹp, có cái ụ lồi ra, xe mini nhật vành 600.

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
          có bác nào ở hà nội biết chỗ nào bán lẻ ống nhựa 125 140 160 ko?. e lang thang khắp nơi mà chưa hỏi mưa được.
          loại 125 thì ko biết có loại này ko! chỗ em nó bán cả cây, loại 140 ống dày 314k 1 cây, mấy ae rủ nhau mua 1 cây chia nhau vậy, gửi chuyển nhát nhanh mất 25k, ống dày thì chắc vô đối vì mình đang dùng quất cả bì thóc lên chả sao, nhưng mua lẻ nó ko bán, loại f160 chắc giá cón chát hơn, bác này chắc định làm hộp đựng 2 bình 12ah à???

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
            có khả năng giống của em rồi, mai em up hnay rỡ ra thay ổ bi giờ mới lên mạng, con này bộ đk nhìn dị lắm! đg kính đc cũng tầm 35cm, dẹp, có cái ụ lồi ra, xe mini nhật vành 600.
            chuẩn đét có cái ụ lồi ra,đúng là hàng độc, có khi e cũng khênh về nghiên cứu xem thế nào, mà bác mổ nó chưa, chổi than hay 3 fa, chắc chổi hử?

Comment

e đặt thợ mộc làm bác ah, dùng súng bắn đinh kiểu như bấm ghim đấy, hộp bình thường thì 70k, hộp đặc biệt ( cong, ngũ giác) thì 150-170k

Comment

chuẩn đét có cái ụ lồi ra,đúng là hàng độc, có khi e cũng khênh về nghiên cứu xem thế nào, mà bác mổ nó chưa, chổi than hay 3 fa, chắc chổi hử?
                chổi bác ah!!! có gì ae mình trao đổi sửa con này mà đi!!! nó gọn vãi mà hàng của nhật jin luôn!

Comment

e đặt thợ mộc làm bác ah, dùng súng bắn đinh kiểu như bấm ghim đấy, hộp bình thường thì 70k, hộp đặc biệt ( cong, ngũ giác) thì 150-170k

Comment

70k là có ốc bắt và vỏ da chưa bác??? khoan lỗ sẵn chưa, loại 12ah để yên sau à bác!!!???

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                      hỏi bác nam mà để lại ít bác ah
                      inbox bác này đầy rồi ko gửi đc nữa!!!

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
                        inbox bác này đầy rồi ko gửi đc nữa!!!
                        tại bác k gửi đc nak,ibook dagb trống nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
                          tại bác k gửi đc nak,ibook dagb trống nhiều
                          đó là sđt của mình mà!

Comment

• Click image for larger version

Name:	IMG228.jpg
Views:	2
Size:	245.8 KB
ID:	1386808 Click image for larger version

Name:	IMG239.jpg
Views:	1
Size:	183.9 KB
ID:	1386810
                            mới đặt đúc đc 1 ít vỏ nhựa đựng bình 12Ah để dọc cọc yên nè các bác!!!
                            Attached Files
                            Last edited by song_hong4; 10-10-2013, 02:57.

Comment

• bác đặt kiểu ji hay quá vậy, phải thiết kế vỏ hộp trên cad ah? bác bán bao nhiêu tiền/ hộp này thế

Comment

• dạo này bác Lộc làm ăn chán quá ,kiểu như không muốn bán hàng nửa hay sao vậy . Hàng đăt cái nào cũng chẳng có , hen 1 vài ngày , cả tháng gọi lai cũng chẳng lấy hàng . chán

chắc lại phải chuyển sang đầu mối khác thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X