Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tài liệu học tập!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tài liệu học tập!!!!!!!!!!

mấy pro ơi ! mình mới bắt đầu tìm hiểu về AVR nên chẳng bít gì cả ,nên nhờ các pro ai có sách hoặc tài liều gì để học về avr cơ bản thì chia sẻ cho mình với ( như tìm hiểu tập lệnh; cách lập trình ...)

Nguyên văn bởi svdientu Xem bài viết
    mấy pro ơi ! Mình mới bắt đầu tìm hiểu về avr nên chẳng bít gì cả ,nên nhờ các pro ai có sách hoặc tài liều gì để học về avr cơ bản thì chia sẻ cho mình với ( như tìm hiểu tập lệnh; cách lập trình ...)
    ở đây có chương trình và một ít tài liệu bạn dùng thử xem sao.
    Attached Files
    cố lên anh em.

Comment

Chúc bạn thành công
      cố lên anh em.

Comment

Bạn nói chung chung quá. Bạn đã từng làm với vđk nào rồi. Nếu đã làm với vđk khác thì thêm AVR cũng không có gì khó. Nhưng mới bắt đầu với AVR thì cách tiếp cận sẽ khác và phải có những bước đi thích hợp.

Comment

Mình xin đóng góp quyển "C Programming for Microcontroller_AVR" của Smiley . Quyển này bản thân mình thấy rất hay và cơ bản
          http://www.4shared.com/file/38971570/88837560/C_Programming_for_Microcontrollers_AVR.html?s=1

Còn dưới đây là code trong sách.
          Chúc vui !
          Attached Files

Comment

Anh Dương ơi,anh up lại file đi,sao em không down được nhỉ?

Comment

Nguyên văn bởi hunter_17 Xem bài viết
              Anh Dương ơi,anh up lại file đi,sao em không down được nhỉ?
              Mình đã check lại link vẫn down dc. Nếu bạn dùng IDM thì khi click vào link nó sẽ bắt down nhưng đấy là nó nhận nhầm đuôi .pdf .bạn vào hẳn trang web
              Click vào download now -->> chờ 20S (có lúc down dc luôn,file nhỏ )rồi down OK
              Còn đây là 1 số sách về AVR programming và Program C for Microcontrollers . Hy vọng hữu ích cho các bạn.
              http://www.4shared.com/file/67315358/aff2dc7e/AVR.html

PS : trang 4shared.com rất hữu ích khi tìm tài liệu .Nhiều lúc mình google,bookilook mãi không dc vào 4shared có ngay
              Chúc vui !

Comment

Nguyên văn bởi duongbk Xem bài viết
                Mình đã check lại link vẫn down dc. Nếu bạn dùng IDM thì khi click vào link nó sẽ bắt down nhưng đấy là nó nhận nhầm đuôi .pdf .bạn vào hẳn trang web
                Click vào download now -->> chờ 20S (có lúc down dc luôn,file nhỏ )rồi down OK
                Còn đây là 1 số sách về AVR programming và Program C for Microcontrollers . Hy vọng hữu ích cho các bạn.
                http://www.4shared.com/file/67315358/aff2dc7e/AVR.html

PS : trang 4shared.com rất hữu ích khi tìm tài liệu .Nhiều lúc mình google,bookilook mãi không dc vào 4shared có ngay
                Chúc vui !
                Bay gio hoc AVR cung khong hay lam. ma lai kho hieu nua. bg ho hoc Psoc moi la hay . COn nay no co nhieu khoi dieu khien chua nang ma minh co the thiet lap theo y minh. chu AVR hay Pic no qui dinh san chan vao ra. The thi chan lam!

Comment

alo

hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Comment

aaaaaaaaaaaaaaaa

Comment

Mấy cuốn sách này rất hay,rất có ích cho người bắt đầu học AVR.

Comment

Cảm ơn các anh,em đã down được rồi

Comment

Về tác giả

Collapse

svdientu Tìm hiểu thêm về svdientu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X