Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các Đề Tài VDK 8051

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các Đề Tài VDK 8051

khi tôi mới học VDK thì diễn đàn giúp tôi rất nhiều. bây giờ nhằm giúp các bạn mới học được thuận lợi hơn. tôi sẽ đóng góp nhũng gì tôi biết. các bạn nhớ ":thank" ủng hộ động viên tôi nhe!!!!he he

Nguyên văn bởi vu_spiderman Xem bài viết
    khi tôi mới học VDK thì diễn đàn giúp tôi rất nhiều. bây giờ nhằm giúp các bạn mới học được thuận lợi hơn. tôi sẽ đóng góp nhũng gì tôi biết. các bạn nhớ ":thank" ủng hộ động viên tôi nhe!!!!he he
    diễn đàn đâu có giúp riêng ai,diễn đàn dùng để thảo luận hoc hỏi lẫn nhau, không chỉ VDK 8051 mà còn nhiều thứ khác nếu bạn có thể
    giúp người đâu cần nhấc thiết phải vì "Thank" giúp người là giúp mình mà ,coi như học thêm lần nữa bạn ơi
    Nhận tư vấn, thiết kế các sản phẩm điện tử theo yêu cầu
    Thiết kế mạch in.....
    Email:
    Mobile: 0909 601 084

Comment

":thank" ủng hộ động viên....như zậy mới có tinh thần viết bài ban nhi???? cám ơn bạn đả góp y kiến..

Comment

đèn giao thông:
        nếu có gì thắc măt thì cứ hoi nhe...minh se giup đỡ hết minh
        http://www.mediafire.com/?b7uas7wbpazlnx5

Comment

em đang địng làm 1 cái xe chạy bám vạch,anh có thể hướng dẫn em lập trình cho xe chạy được không ạ,tình hình là em chưa biết gì nhiều về lập trình cho chip,em dùng con p89v51rd2,dùng 8 con quang trở,6 con dò vạch giữa và 2 con dò vạch hai bên.thanks anh trc.

Comment

thật ra mình cung chưa làm cái do, nhưng không sao bây giờ chúng ta cung làm...bạn xem tài liệu này nhe..nó sẽ giup bạn nhiều đó..
            http://www.mediafire.com/?o03dmw8dc6famwg

Comment

mạch I Love U....vì hồi đó mơi bt nên viêt sơ sai lam...
              http://www.mediafire.com/?fy2y5cl5d8l4853

Comment

Nguyên văn bởi vu_spiderman Xem bài viết
                thấy ông vu_spiderman được Thank nhiều quá nên cũng háo hức tặng thêm cho anh em vài tài liệu và mạch đã test về con 8051 của mình
                đây là mạch khống chế nhiệt độ dùng 8051 (tìm dc trong hội quán anh BienDT)Mach khong che nhiet do dung 8051.doc
                đây là mạch quang báo matrix và bàn phím matrix ( cũng là đồ xin luôn)quang báo _phim matrix.doc
                còn đây là giới thiệu, hướng dẫn đơn giản và kit nạp của em nó http://www.megaupload.com/?d=HXTVDMUT
                ngày trước mình bắt đầu chơi 8051 từ những cái cơ bản này đấy, chúc các bạn thành công và rút được kinh nghiệm từ những tài liệu này nha
                Nhận tư vấn, thiết kế các sản phẩm điện tử theo yêu cầu
                Thiết kế mạch in.....
                Email:
                Mobile: 0909 601 084

Comment

tốt wa, zay thì anh em nào có tài liệu hay đồ án gì đó thì có thể pót lên cho chúng ta cùng tham khảo nhé...a mà bạn nào muốn làm đồ án VDk 8051 thì cùng nhau trao đổi nhe. chúc mọi người vui...

Comment

hi hi, cho mình tham gia với, ^^
                    Vũ xuân Lợi
                    YM!:

Comment

có ai có mạch bộ đếm sản phẩm dùng chip VDK 89C52 ko? cho mình xin với....
                      nhân tiện nhờ anh em giúp đỡ cái đề tài nghiên cứu thiết kế " thiết bị tự động đếm sản phẩm dùng VDK 89C52 . giả thiết sản phẩm có khả năng che dc ánh sáng và có kick thước > 30cm3 . Phạm vi đếm 0..9999 hiển thị bằng LCD có 16 phím bấm để đặt dc giá trị đếm ban đầu. bác nào quan tâm pm em nhé.. nick thanhbinh_cntd mail thanhbinh.cntd@gmail.com .có gì anh em thỏa thuận..
                      >> Cuộc sống là ko chờ đợi..<<

Comment

hiển thị 4led 7 doạn dược không bạn...cái này cũng dễ mà...lập trình đếm counter thôi mà mình đả làm rui ...bạn cứ thử làm đi nếu gặp khó khăn chổ nào thì lên đây chúng ta cùng nhau thao luận...
                        Last edited by vu_spiderman; 18-10-2010, 21:47.

Comment

xin chao anh Vu.
                          e thay bai viet cua anh co lien quan de tai e lam nên định nhờ anh chỉ giup.đề tai cua e là " cho N nút nhấn,N led hiển thị, khi nhấn 1 nút bất kỳ thì Led tương ứng sẽ sáng các Led còn lai tắt,ở trang thái ban đầu Led 0 sáng.".e đinh dùng 74ls154 nhưng chua biết làm sao,hay dùng 8951.nếu nhận được thì a vui long giúp đỡ.cam on anh.

Comment

cái này có rùi nè, không nhớ để đâu nưa...dạo này thầy cho nhiều bài tập PLC wa nên bận wa.....huhu...bạn cứ lập trình theo suy nghi cua bạn rui up len đi...mọi nguoi se giup bạn mà...còn mình tìm lại xem bo đâu rùi nhỉ..

Comment

Bạn có tài liệu nó về DAC ko share mình với,,cụ thể là con Max519,thanks
                              |

Comment

Về tác giả

Collapse

vu_spiderman Tìm hiểu thêm về vu_spiderman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X