Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hướng dẫn tìm tài liệu về DSP với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin hướng dẫn tìm tài liệu về DSP với

Tôi đang có bài tập lớn chủ đề "Ứng dụng của DSP trong hệ thống thông tin hiện đại".Mong các bác chỉ giúp 1 số tài liệu liên quan với . Đa tạ đa tạ

sách DSP : a practice guide for engineers and scientists của Stenven w.Smith
    thông tin có thể xem trên :
    DSPguide.com

Comment

Nguyên văn bởi langtu_codoc Xem bài viết
      Tôi đang có bài tập lớn chủ đề "Ứng dụng của DSP trong hệ thống thông tin hiện đại".Mong các bác chỉ giúp 1 số tài liệu liên quan với . Đa tạ đa tạ
      Bạn nói rõ về yêu cầu của bạn muốn tìm tài liệu như thế nào,sách lí thyuết DSP hay cụ thể một kit DSP nào đó.Nếu được thì tôi up lên giúp bạn.
      (Vì có mấy file dung lượng lớn quá,kh gửi kèm dc)
      Last edited by stone_fman; 02-11-2007, 16:00.
      Hôm nay phải hơn hôm qua và thua ngày mai!

Comment

Cam on bac Stone man da co long.Toi dang nghien cuu ve con DSP F2812 cua Ti,neu bac co development board schematic thi gui dum toi nhe'.
        Da ta bac nhiu.
        phan_hoang_chung@yahoo.com.vn

Comment

Nguyên văn bởi DS_PIC Xem bài viết
          Cam on bac Stone man da co long.Toi dang nghien cuu ve con DSP F2812 cua Ti,neu bac co development board schematic thi gui dum toi nhe'.
          Da ta bac nhiu.
          phan_hoang_chung@yahoo.com.vn
          Rất tiếc là tôi không giúp gì được cho bạn vì hiện tại tôi chỉ làm về DSP của TI!
          Hôm nay phải hơn hôm qua và thua ngày mai!

Comment

Em cũng đang làm đồ án mún xin tài liệu về DSP và tìm loại nào thích hợp cho việc xử lý nhiều tín hiệu đưa vào máy tính .Mong các huynh đài cho em lời khuyên bổ ích.

Comment

ai co tài liệu ( tiếng việt thì càng tốt) của DSP TMS320C2407 thì cho mình xin. cả tài liệu kit DSK nữa nha.

Comment

Dsp

Em đang làm đồ án về DSP TI , các huynh đài có thể chia sẽ cho em vài kinh nghiệm và tài liệu về mảng này với.Xin cám ơn

Comment

Uh tui cũng đang làm về con này đây.tìm tài liều về nó khó quá ah. đọc datasheet thì có mỗi tẹo không nói chi tiết từng thanh ghi nhu các con khác. các bác nào có tài liệu thì cho em xin ít

Comment

Về tác giả

Collapse

langtu_codoc Tìm hiểu thêm về langtu_codoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X