Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin CHỈ GIÁO sevice tivi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin CHỈ GIÁO sevice tivi

em có con tivi sony 21'' triniton kv tg21m80 không mở được menu từ remote . đã thử mấy khiển các máy khác bt. trên mặt máy lại ko có phím bấm menu em không rõ nguyên nhân nhưng nghi ngờ là bị khóa ở sevicer bác nào biết vấn đề xin chỉ bảo cho em. tk !
    và e còn 1 con lg dùng được mỗi cổng av2 hôm nọ e vào nghịch phần av giờ không nhận cả 2 luôn trừ tv .từ đầu cổng av1 ko nhận nhưng av2 thì bt giờ thì im re cả 2 luôn

Vấn đề của bạn phải viết bài ở chuyên mục "Điện tử truyền hình". Bạn tìm ở đó đã trinh bày phương pháp mở service ở rất nhiều luồng. Ví dụ http://www.dientuvietnam.net/forums/...nh-mau-100996/.

Comment

Nguyên văn bởi anhdembk Xem bài viết
      em có con tivi sony 21'' triniton kv tg21m80 không mở được menu từ remote . đã thử mấy khiển các máy khác bt. trên mặt máy lại ko có phím bấm menu em không rõ nguyên nhân nhưng nghi ngờ là bị khóa ở sevicer bác nào biết vấn đề xin chỉ bảo cho em. tk !
      và e còn 1 con lg dùng được mỗi cổng av2 hôm nọ e vào nghịch phần av giờ không nhận cả 2 luôn trừ tv .từ đầu cổng av1 ko nhận nhưng av2 thì bt giờ thì im re cả 2 luôn
      servicer so ny: off=>diplay=>5=>v tăng=>on
      MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
      MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

em sr nhưng em không hỏi cách mở sevicer mà là cách chỉnh service ấy

Comment

không bác nào giúp e với à ???

Comment

Về tác giả

Collapse

anhdembk Tìm hiểu thêm về anhdembk

Bài viết mới nhất