Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đặt làm mạch in

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đặt làm mạch in

em là sv năm đầu chưa biết gì cả hôm nay em đến chỗ 156 quán thánh đặt làm mạch in
    mạch của em định dạng là pdf ngta bảo phải mang cái phần mềm thiết kế.Em chẳng hiểu j cả,mạch này cũng là do mấy anh trên mạng cho em, em không biết thiết kế.Mong các anh chỉ giáo.và cho em hỏi có địa chỉ làm mạch in nào ở hà nội nhận làm mạch in định dạng pdf không

em nên gửi file bằng phần mềm thiết kế chuyên dụng như orcad, dxp, protell, eagle...... thì cơ sở sản xuất mới hiểu dc ý tưởng của em mà sản xuất được. chứ gửi bằng pdf cũng có thể sx nhưng khi xảy ra sai xót thì rất khó điều chỉnh.

Comment

Có chỗ đặt mạch in Hải Yến là nhận file PDF đấy.

Comment

Nguyên văn bởi canvanlich Xem bài viết
        Có chỗ đặt mạch in Hải Yến là nhận file PDF đấy.
        nhận file pdf thì nó chỉ có thể làm được cái mạch. chứ nó không thể phủ xanh, in hình linh kiện, kích thước và hình dạng board và không khoan chính xác lỗ khoan được. và nếu là mạch 2 lớp thì lại càng không làm được.

Comment

mấy thằng bạn mình đi đặt mạch chả cần biết cái gì hết cứ mang tiền rồi bảo làm cho tui cái mạch gì,mạch làm những gì... mặc cả rồi họ tự khắc gửi mô phỏng và thiết kế cho mà báo cáo ==> xong ==>nhàm chán

Comment

Nguyên văn bởi Tuank38ic Xem bài viết
            em nên gửi file bằng phần mềm thiết kế chuyên dụng như orcad, dxp, protell, eagle...... thì cơ sở sản xuất mới hiểu dc ý tưởng của em mà sản xuất được. chứ gửi bằng pdf cũng có thể sx nhưng khi xảy ra sai xót thì rất khó điều chỉnh.
            Tui đồng ý với anh Tuấn 38ic, Bạn đem file thiết kế đi đặt mạch thì chuyên nghiệp hơn, nhà sản xuất cũng rất dễ làm. Bạn gửi file pdf phù hợp với báo giá (khi muốn bảo mật design thường gặp ở các công ty Nhật).
            Thanks

Phone: 0978 980 899

Comment

bac nào biết nguyên lý hoạt động của mạch khuyết đại TDA2030A

Comment

nếu bác dùng protuel thì cứ coppy nguyên thư mục protuel trong C:\Program Files\Labcenter Electronics\ vào USB rồi coppy file bạn vẽ vào trong usb lum. khi mang ra tim photo thì bác vào thư mục USB:\\Proteus 7 Professional\BIN mở file Ares.exe lên rồi đợi xíu. rùi chọn open và chọn đường dẫn tới file bạn múm in tạo từ Ares.exe lúc đầu bạn vẽ. và chon in thui. nhớ in giấy loại tốt nhất hay giấy in mạch in nha. mình góp ý thế . tại hiện tại mình làm như vậy. chúc các bác vui.
                Heo Ma Mút

Comment

Nếu file PDF đúng tỷ lệ 1/1 thí làm được các bác ạ.

Comment

Về tác giả

Collapse

hungxa1 Tìm hiểu thêm về hungxa1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X