Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp] Cách loại bỏ hình linh kiện trong Eagle.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi đáp] Cách loại bỏ hình linh kiện trong Eagle.

Như trên ạ, khi vẽ mạch xong rồi em xuất ra file pdf nhưng nó vẫn còn hình linh kiện như này ạ Click image for larger version

Name:	1.jpg
Views:	2
Size:	87.9 KB
ID:	1415525 giờ em muốn bỏ hết hình linh kiện đấy đi để in mạch mà không biết như thế nào mong các bác giúp cho (p/s: em chỉ là dân nghiệp dư thôi chứ không phải là dân điện tử , mong các bác ném gạch nhẹ tay dùm em )

Nguyên văn bởi toanpro234 Xem bài viết
    Như trên ạ, khi vẽ mạch xong rồi em xuất ra file pdf nhưng nó vẫn còn hình linh kiện như này ạ [ATTACH=CONFIG]57965[/ATTACH] giờ em muốn bỏ hết hình linh kiện đấy đi để in mạch mà không biết như thế nào mong các bác giúp cho (p/s: em chỉ là dân nghiệp dư thôi chứ không phải là dân điện tử , mong các bác ném gạch nhẹ tay dùm em )
    làm như hình dưới là đc
    Attached Files

Comment

Bạn kiểm tra phần xuất file PDF nhé , mình không dùng phần mềm này nên không chỉ bạn chính xác được . Lúc xuất file PDF nó sẽ cho bạn những ô đánh dấu , bạn chỉ cần đánh dấu vào ô copper thôi , còn lớp silk thì bỏ đánh dấu đi
      PIC 18F2620 , 18F2685 , 18F4431 , 18F4550 , 18F4685 Giá tốt . Hàng chính gốc Microchip , mới 100%
      Vui lòng liên lạc số để biết chi tiết .

Comment

làm như bác congarung vào display bỏ tích từ 1 tơi 19 đi.kéo xuống đoạn gần sưới(nếu như bản 6.0 trở nên)bỏ hết tích đi nha

Comment

chọn Display bỏ hết màu đi . chọn Bottom, Pads , Vias thôi. sau đó ok .

Comment

Về tác giả

Collapse

toanpro234 Tìm hiểu thêm về toanpro234

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X