Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho hỏi tí về keo uv ( chất phủ mạch mua ở đâu) HCM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho hỏi tí về keo uv ( chất phủ mạch mua ở đâu) HCM

thấy các bác thiết kế mạch ầm ầm mà seach nát bét cái google về keo UV mà toàn nghe bàn bàn và bàn rồi chả ai chỉ rỏ khu vực hay đia chỉ

đặt biệt toàn thấy mấy bác ở hà nội chỉ chổ bán nhỏ lẽ ầm ầm cả giá tiền luôn, ở khu vực hcm chả thấy ai nói rỏ cả toàn thông tin mập mờ không biết đâu mà lần. chẳng lẽ ở khu vực hcm Keo UV không có bán lẽ như ở HN ah? xem ra dân SG sang nên ko bán nhỏ lẽ chăng

cái thứ này em tìm được trên web mà cũng ở hà nội nốt Típ Phủ Mạch ( Màu Xanh Lá )_M.In Flim Cảm Quang_Tự Làm Mạch In_BanLinhKien.Vn - MinhHaGroup.Com

tóm lại em cần mua ít keo UV nhưng không biết chổ nào ở khu vực HCM bán lẽ cả? khoản vài CC đem về thí nghiệm tí. toàn thấy rao online bán cả KG thôi. nếu màu trong suốt thì tốt hơn
    bác nào ở biết chỉ em với tìm hoài nhức đầu quá

ở Sài Gòn thì có rất nhiều thứ mà người ta không rao bán trên mạng, đừng nghĩ ngồi 1 chỗ mà có tất cả
    hãy lên xe và Chợ Lớn thẳng tiến, hỏi người dân xung quanh đó: "chỗ nào bán keo" -> xong thì vào chỗ bán keo: "em mún mua loại keo như thế lầy"

Comment

CŨng đang mò tìm , dạo nhật tảo muốn mòn cái khu nhật tảo mà ai cũng lắc đầu..................... Bác mách nước rõ hơn tí được không . Mua loại nào? ở đâu? về có pha chế gì nữa ko ?
      Nothing

Comment

Về tác giả

Collapse

hacdoclong Tìm hiểu thêm về hacdoclong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X