Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bác nào vẽ hộ em cái pcb tda7294 với ạ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác nào vẽ hộ em cái pcb tda7294 với ạ.

Tại em không có máy tính với lại kiếm trên mạng cái thì mờ quá. Cái thì ko đúng yêu cầu. Các bác dùng pm gì mà vẽ có cả kích thước pcb bên cạnh vì em ko in lên mạch mà sẽ cắt giấy đề can để dán lên mạch. Mạch 7294 dùng nguồn đôi chỉ cần 3 chân nguồn 2 chân in 2 chân out ko cần mute hay stanby nó giống cái mạch này ạ. nhưng cái này lại ko có kích thước hoặc như hình này
    Còn cho em hỏi gà tý. Ví dụ như hình này hình dưới cùng là nhìn từ trên xuống đúng ko ạ. Thế là tất cả những hình trên đều nhìn từ phía trên xuống ạ. ( như thế thì úp vào mạch để ủi thì lúc quay lên nó đúng chiều ý ạ. ) thế thì các bác vẽ như trên rồi lật ngược ảnh lại được không. Tức là thành nhìn từ dưới lên ý ạ. Để em in lên giấy rồi cắt chứ ko úp xuống mạch in. File xuất ra dạng ảnh ko thì nhét vào file word chèn cho đúng kích thước luôn hộ em ạ. em cảm ơn. Ah. Quên. Mạch nguyên lý đây ạ linh kiện lấy giống mấy cái hình trên kia ạ.

Top này bị trùng mod nào xóa hộ em Ạ. Rõ ràng là ấn xem trước mà nó ra 2 top

Comment

Về tác giả

Collapse

Kien9xvn Tìm hiểu thêm về Kien9xvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X