Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Lỗi missing trong layout proteus

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Lỗi missing trong layout proteus

Mình vẽ xong mạch layout thì phát hiện ra có nhìu lỗi missing trong layout (chắc là mấy cái dây xanh). Ai biết sửa lỗi mising chỉ giùm mình với. Thanks

Cái đó là nó báo 1 dây chưa kết nối trên layout thôi. Bạn thử kết nối chân số 1 của domino sang chân số 1 của R là hết ah

Comment

Nguyên văn bởi anhngoan92 Xem bài viết
      Cái đó là nó báo 1 dây chưa kết nối trên layout thôi. Bạn thử kết nối chân số 1 của domino sang chân số 1 của R là hết ah
      Bạn có thể hướng dẫn cách nối chân linh kiện trong phần layput được không? Hay là gửi link hướng dẫn nối chân linh kiện trong layout cho mình cũng được. Mò hoài ko được. Thanks

Comment

Bạn có thấy cái nút bên trái dưới mũi tên màu đen đó. Click vào đó rồi đưa chuột vào chân linh kiện nối lại bình thường thôi

Comment

với cái thứ 4 tính từ trên xuống là chọn kích thước đường dây thế thôi

Comment

Nguyên văn bởi anhngoan92 Xem bài viết
            với cái thứ 4 tính từ trên xuống là chọn kích thước đường dây thế thôi
            Cám ơn bạn mình đã bjk làm nhưng thật sự dây chèn lên nhiều quá nên rất khó để nối dây. Mình cảm ơn bạn

Comment

loi ko in duoc

ae ơi sao bỏ linh kiện vào là nó mất biểu tượng brint vậy ae giúp dùm tk

Comment

Về tác giả

Collapse

dnvvtqp Tìm hiểu thêm về dnvvtqp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X