Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Địa chỉ làm mạch in !

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac bac ra di chi 156a quan thanh ba dinh ha noi ma lam,o day bay gio mach chat luong cao lam (DT 0915023570)

Comment

• cac bac dang sang 156a quan thanh lam mach in chua ,o day lam mach tot hon duc viet ha nhieu roi (0915023570)

Comment

• Nguyên văn bởi anhducvieli Xem bài viết
        cac bac dang sang 156a quan thanh lam mach in chua ,o day lam mach tot hon duc viet ha nhieu roi (0915023570)
        Ko biết chú này có phải ở đấy ko?
        Cái loại 156A QT làm mạch hai lớp mà ko mạ xuyên lỗ thì lấy đâu ra khách.
        AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
        Xem thêm tại Online Store ---> Click here
        Mob: 0982.083.106

Comment

• Nguyên văn bởi hồng quyên Xem bài viết
          anh ơi!!
          anh có thể cho em biết được số diện thoại hoặc địa chỉ của các cơ sở đó được không ạ???
          còn cơ sở nào đạt mạch in cho sinh viên nữa khôg anh??
          anh biết rồi đó sinh viên tụi em làm mạch in một lớp thì còn tàm tạm còn làm mạch hai lớp cũng được nhưng lại hơi bị thiếu thẩm mỹ trong đi dây...sinh viên thì chỉ làm 1 ,2 mạch thôi chứ không đặt nhiều mà có nhiều cơ sở lại yêu cầu số lượng lớn mơi chịu làm, thế nên có cơ sở nào chiịu nhận làm số lượng 1 ,2 mạch thì anh giới thiệu thêm cho em với !!
          em cảm ơn!!
          Nguyên văn bởi hồng quyên Xem bài viết
          nhưng anh ơi tại sao anh không thể chia sẻ địa chỉ với mọi người nhỉ
          Nguyên văn bởi hồng quyên Xem bài viết
          cảm ơn anh đã nhiệt tình hướng dẫn cụ thể, nhưng anh ơi em đang ở tại hồ chí minh anh ạ!!

dù sao cũng cảm ơn anh

chúc anh vui và đạt nhiều thành công trong cuộc sống
          Bạn này có vẻ hơi thụ động nhể!vậy chuyển nghề làm...việc gì khác đi phù hợp hơn đi,đỡ phải vất vả.Ngay trong luồng này cũng có đến vài cái địa chỉ làm mạch ở tp HCM.Đến cả ngoài Bắc còn biết cả Kim Sơn,Đông Á...Có mỗi địa chỉ chịu khó một chut thì có ngay ấy mà...
          --------------------------------------------------------------
          "mình đã lười(nên bây giờ rất ..dốt)mà còn có người lười hơn..."
          ---------------------------------------------------------------

Nói chung mình chẳng thích you Hồng Quên này(xin lỗi vì vẫn chưa xác định được giới tinh).Nhưng thôi,mình chỉ cho bạn chổ này :http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?p=83614
          Mình nghĩ đây là chổ thích hợp nhất cho SV

+++++++++++++++++++++++++++++++++
          "mấy cha nội coi chừng cái avata đó nhé! "
          Hôm nay phải hơn hôm qua và thua ngày mai!

Comment

• Nguyên văn bởi stone_fman Xem bài viết
            Bạn này có vẻ hơi thụ động nhể!vậy chuyển nghề làm...việc gì khác đi phù hợp hơn đi,đỡ phải vất vả.Ngay trong luồng này cũng có đến vài cái địa chỉ làm mạch ở tp HCM.Đến cả ngoài Bắc còn biết cả Kim Sơn,Đông Á...Có mỗi địa chỉ chịu khó một chut thì có ngay ấy mà...
            --------------------------------------------------------------
            "mình đã lười(nên bây giờ rất ..dốt)mà còn có người lười hơn..."
            ---------------------------------------------------------------

Nói chung mình chẳng thích you Hồng Quên này(xin lỗi vì vẫn chưa xác định được giới tinh).Nhưng thôi,mình chỉ cho bạn chổ này :http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?p=83614
            Mình nghĩ đây là chổ thích hợp nhất cho SV

+++++++++++++++++++++++++++++++++
            "mấy cha nội coi chừng cái avata đó nhé! "
            Mình rất tâm đắc với bài này . Nhất là mấy câu sau: "vẫn chưa xác định được giới tính" và "mấy cha nội coi chừng cái avata đó nhé!". Mời bác 1 cốc .

Comment

• Chung quy lại,theo các bác đi trước có kinh ngiệm rồi thì chỗ nào làm mạch chất lượng tốt,nhanh và rẻ nhất vậy?Mình ở Hà Nội,đang cần tìm chỗ đặt mạch in.Làm thủ công mãi mà tay nghề kém qu,đi đặt cho rồi.Chỉ giùm địa chỉ rõ ràng với nha.

Comment

• HN hình như chưa có chỗ nào đạt đuợc những tiêu chí mà bạn đưa ra đâu.

Bạn cần thì cứ thử qua DVH, 868 Đường Láng xem. Mọi người cần, nhiều khi vẫn phải chấp nhận đặt ở đấy.

Comment

• bao nhiêu 1dm2 mạch in?co pác nào biết không chỉ em với.bọn em đang cần!thạnk trước.
                  note:em chi lam mach 1 mat thui

Comment

• ở DVH tôi vừa đặt thì 30K/dm2 gói 7 ngày, +6K gói 3 ngày, +12K gói 1 ngày mạch in 1 mặt.
                    Tôi làm 2 mạch thì cả hai đều bị chập dây, ko hiểu do mình thiết kế kém hay là sao ...
                    Quyết định đặt hàng trong nam, SAO KIM, đặt mạch ở đây mất khá nhiều thời gian nhưng nghe bạn bè giới thiệu đây là cơ sở tốt. Hai tuần nữa có mạch sẽ thông báo chất lượng với các bạn.

Comment

• Tóm lại,bây giờ em muốn làm khoảng 6-8 dm2,2 lớp thì chỗ nào là tốt nhất,nhanh nhất ở HN các bác kết luận giúp em phát

Comment

• sẵn đây cho em hỏi có chỗ nào làm mạch in với số lượng lớn (20K-50K cái/tháng) không? nếu ở tp HCM hoặc miền Nam thì càng tốt, nếu ở miền Bắc thì cũng không sao. Thanks.

Comment

• Nguyên văn bởi ngdhop Xem bài viết
                          www.pcb24h.com
                          -Nhận thiết kế mạch theo yêu cầu, gia công, lắp ráp lk hoàn chỉnh (nói chung là làm trọn gói 1 sản phẩm).
                          -Nhận gia công board 1 lớp, 2 lớp. Có chế độ gia công board gấp 24h (đặt hàng hôm trước, hôm sau lấy hàng)
                          -Nhận chuyển sơ đồ nguyên lý sang mạch in, hay từ mạch in về sơ đồ nguyên lý. Vẽ lại và gia công lại từ board mạch in có sẵn.
                          -Sửa chữa thiết bị, máy móc điện tử công nghiệp, PLC, vi xử lý.
                          Các bác làm ơn cho em biết, Kha Thành có chi nhánh ngoài Hà nội không, và địa chỉ thế nào ấy nhỉ
                          Đọc các bài post em thấy có M2 và Thông Phong làm mạch có vẻ được uy tín; vậy cho em hỏi luôn là mấy chỗ đó họ có nhận vẽ mạch hoặc thiết kế mạch theo yêu cầu không nhỉ? Nếu có, thì giá thành vào cỡ nào ạ?

Chân thành cảm ơn!

Comment

• Các bác cho hỏi mail của Saokim là : saokimpcb@saokim.vn đúng ko? sao em mail ko thấy họ trả lời nhỉ?
                            Cung cấp Oscilocope , Inverter , Switching , DC power supply , AC millivolt meter ....

Comment

• Email cho sao kim thì cứ chờ khoảng 2-3 ngày sẽ có hồi âm Muốn nhanh thì cứ điện thoại mà nã 086670088
                              PNLab
                              Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
                              Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
                              Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
                              more...www.pnlabvn.com

Comment

• Nguyên văn bởi VNarmy Xem bài viết
                                Ko biết chú này có phải ở đấy ko?
                                Cái loại 156A QT làm mạch hai lớp mà ko mạ xuyên lỗ thì lấy đâu ra khách.
                                Anh Dũng D để ý, bọn nó có mạ lỗ đấy, chất lượng cũng tạm tạm, em mới đặt ở đấy, ĐVH gọi bằng cụ,giá thì cũng cố được.
                                |

Comment

Về tác giả

Collapse

phamthaihoa Tìm hiểu thêm về phamthaihoa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X