Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần tìm BJT Nhật trong Orcad

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần tìm BJT Nhật trong Orcad

Các bác cho em hỏi,em dùng Orcad 9.2,trong đó không hổ trợ rất ít BJT Nhật,bây giờ muốn dùng các BJT khác thì sao?

Bác MHz có thể share cho em thư viện của bác không?Của em không có nhiều BJT nhat

Comment

Mình có thể tạo BJT được không ạ?

Comment

Tạo ra một thư viện cho riêng mình mà dùng là tốt nhất, thấy mọi người toàn dùng những cái có sẵn, thiếu một cái là lại....

Comment

Bác cứ đùa chú nếu tạo được BJT thì em đã tạo rồi.Orcad hỗ trợ vẽ IC ko hà

Comment

Nếu "Chú" không cần dùng đến mô phỏng như kiểu PSpice trong OrCAD mà chỉ để làm layout thì ko phải nghĩ. Con đó là j đưa datasheet bác làm cho . OK man?

Comment

Nguyên văn bởi h7q290587 Xem bài viết
              Mình có thể tạo BJT được không ạ?
              ... được, bác có thể dùng Trình PSpice Model Editor (có tích hợp trong phần mềm ORCAD), để tạo ra thư viện linh kiện mới (xem datasheet rùi khai báo các tham số cần thiết để Trình PSpice làm cơ sở mô phỏng)....

Comment

Nguyên văn bởi h7q290587 Xem bài viết
                Bác MHz có thể share cho em thư viện của bác không?Của em không có nhiều BJT nhat
                ... Oh, rất tiếc là mình không có,níu có thì share cho bác roài...

Comment

Thưa Em Khong Tim Thay Duoc 4 Che độ Làm Việc Của Bjt Ai Biêt Giup Em Voi

Comment

Về tác giả

Collapse

h7q290587 Tìm hiểu thêm về h7q290587

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X